• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lix Nhà Mình

thuongvu

Member
Chào các anh chị em hôm nay rảnh mình chụp vài tấm em đực nhà mình cho mọi người nhận xét dùm nhé. Cám ơn mọi người rất nhiều.
Tên: LIX
- Tuổi 12 tháng
- Cân nặng: khoảng 33 kg
Sau đây là hình ảnh của Lix nhà mình

Duong_Anh

Member
mình thì cũng chẳng dám nhận xét, nhưng mà có em này trông nhà thì phải biết nhỉ

thuongvu

Member
trời ơi người ta chụp ảnh để khoe chó sao bạn lại khen cái "chum" ? :)):)):))
Tâm đã qua nhà mình thấy rồi đó phía sau hơi chật nên không vó chỗ để chụp hình em nó đừng tận dụng chỗ trống là chụp liền, theo yêu cầu của Tâm đó.:D:D:D:D

Tâm đã qua nhà mình thấy rồi đó phía sau hơi chật nên không vó chỗ để chụp hình em nó đừng tận dụng chỗ trống là chụp liền, theo yêu cầu của Tâm đó.:D:D:D:D
Em này của bạn nếu vào tay các cao thủ chụp ảnhthì sẽ dễ nhìn hơn rất nhiều đấy bạn ạ,bạn nên học cách chụp ảnh GSD từ các cao thủ bạn nhé.Chúc mừng bạn-Nhìn mặt em nó rất tinh nhanh.

thuongvu

Member
Chào anh Tuấn.Pleiku

Em này của bạn nếu vào tay các cao thủ chụp ảnhthì sẽ dễ nhìn hơn rất nhiều đấy bạn ạ,bạn nên học cách chụp ảnh GSD từ các cao thủ bạn nhé.Chúc mừng bạn-Nhìn mặt em nó rất tinh nhanh.
Cám ơn anh Tuấn đã chỉ dẫn, em sẽ cố gắng học hỏi các anh chị để ngày càng hoàn thiện hơn em cảm ơn anh rất...rất nhiều.

Gửi anh Thuong Vu

Em cũng là thành viên trong nhóm bạn đam mê GSD của anh Bảo và anh Tâm ở Cần Thơ nè,anh muốn chụp hình chó đẹp thì dễ lắm,anh chỉ cần tham khảo các hình mà AE Vietpet post lên forum.Với lại anh cứ chụp hình GSD của anh cứ vô tư ( chụp càng nhiều càng tốt) sau đó anh cài lên Computer xem hình nào đẹp nhất thì post lên ( nhớ chỉnh sữa 1 chút nhé).Em thấy anh cũng tính bán em này hả?Em này nhìn cũng được mà,bán uổng lắm.Khi nào có dịp anh đến Cần Thơ chơi thì ghé chỗ anh Bảo chơi,anh em mình trao đổi thêm về GSD.Chúc anh luôn vui vẻ và thành công.

thuongvu

Member
Chào HaiQuang-CT

Em cũng là thành viên trong nhóm bạn đam mê GSD của anh Bảo và anh Tâm ở Cần Thơ nè,anh muốn chụp hình chó đẹp thì dễ lắm,anh chỉ cần tham khảo các hình mà AE Vietpet post lên forum.Với lại anh cứ chụp hình GSD của anh cứ vô tư ( chụp càng nhiều càng tốt) sau đó anh cài lên Computer xem hình nào đẹp nhất thì post lên ( nhớ chỉnh sữa 1 chút nhé).Em thấy anh cũng tính bán em này hả?Em này nhìn cũng được mà,bán uổng lắm.Khi nào có dịp anh đến Cần Thơ chơi thì ghé chỗ anh Bảo chơi,anh em mình trao đổi thêm về GSD.Chúc anh luôn vui vẻ và thành công.[/QUOT
Mình rất mừng bởi vì có thêm bạn mới, mình cố gắng một ngày nào đó sẽ qua Cần Thơ thăm anh em và cùng trao đổi về GSD, chú đực của mình đang rao bán vì mình định bán em nó để có tiền bắt lại em Rott cái, mình cũng ham rott lắm. Chào bạn.

chào a vũ em lix dạo này thế nào rồi ? có tìm được chủ mới chưa ? a và gia đình vẫn khỏe chứ?

thuongvu

Member
Chào Tâm, mình cám ơn Tâm thăm hỏi, gia đình mình vẫn khỏe, còn tình hình em Lix nhà mình vẫn ổn đang thay lông em nó chưa về nhà mới.

cachepvang

à chắc bạn ấy khen hình con chó chụp ở cái chum đẹp chứ ai khen chum tui thấy hình như hơi gầy

thuongvu

Member
à chắc bạn ấy khen hình con chó chụp ở cái chum đẹp chứ ai khen chum tui thấy hình như hơi gầy
Chào bạn Lix nhà mình đang thay lông có ăn ít nên hơi gầy nhưng em nó mình cân được 34 kg đấy. Cám ơn bạn nhận xét.

viet2

Member
Bạn cố gắng chăm GSD thêm cứng cáp nữa đi,
mình thấy chú chó này có dáng lắm, chứ nếu chế độ dinh dưỡng thế
này thì bạn có thể làm hỏng nó đó.

P/S: Bạn cố gắng chụp hình đừng để phông tốt hơn vật nhé

:D