• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lam persian

Boo09

Member
@meonho124 : xinh quá em àh :x:x:x thôi vô SG với chị nhé >:D<>:D<

meonho124

Member
Lô Lô ngày một lớn xinh và đáng yêu lắm , mẹ cháu sinh 1 đứa cháu quen thui thủi 1 mình không chị em từ nhỏ nên tự lập nữa , không đòi mẹ mấy toàn tự chơi một mình , bé tí như cái kẹo mà tự liếm láp làm sạch thân thể mặt mũi rôi :x .
Ảnh nhóc con hum qua

Con bé đáng yêu , hút hồn như ba nó luôn , nhớ lúc nhìn ba Bin của nó em chết mê luôn như thế [-O<, nhìn rồi không dứt ra nổi , cái mũi nhỏ xíu môi thì vênh lên chúm chím , phụng phịu ,ngoài sáng nhìn gần 2 má nó lại lẫn chút màu vàng nhìn như má đánh phấn hồng ý .
:x
Thực ra hồi trước em cũng nghĩ có kế hoạch tìm chủ mới cho nhóc , cơ mà bây giờ yêu nó quá không dứt được nữa , không an tâm khi không tự mình chăm sóc nó , Mặc dù biết rồi mẹ nó rồi sẽ sinh thêm vài em bé nữa sau này, nhưng Lô Lô coi như con đầu cháu trước nên cả nhà cưng và chiều như trứng mỏng ý. Tình cảm với con nhóc nhiều không kể hết , không nỡ để nó rời xa vòng tay mình và mẹ nó :D

meonho124

Member
Anh Lam ơi dạo này không cập nhật hình ảnh tin tức các cháu ạ ?

Lứa vừa rồi sinh chắc cũng lớn lắm rồi , gần 2 tháng như Bé Lô nhà em rồi , Lô chỉ sinh trước mấy bé 2 ngày mà , các bé đã sắp về nhà mới hết chưa anh .
Vừa rồi nghe tin Gấu kết hợp Bin em rồi mà nao nức quá , đợt này lại sắp có mấy bé nữa xinh xinh là đây .

Bé Lô Lô nhà em cũng lớn rồi đấy ,mới đó mà con bé đã gần 2 tháng rồi , nhưng em dự định khi nào bé 4,5 tháng cai hẳn sữa thì sẽ cho mẹ bé mang bầu , bé 6,7 tháng thì có em là vừa he he .

Mèo con phát triển thật nhanh chóng mới ngày nào như cái nắm tay nay đã chạy phá phách như quỷ sứ :D , Thấy ảnh Lô ai cũng hỏi bố bé là ai , đợt này bố lại có lắm vợ đây , Lô giúp ba nhìu vợ nha he he

Lô Lô bây giờ trở thành model mìu nhà em suốt ngày chụp ảnh luôn , ảnh bé nhìn chẳng thua mấy bé model trên mạng là mấy đâu í , đây là con bé ,bé ngồi ở sân nhưng em ghép cỏ vào đó<):) , dạo này đi làm lên tay tí nhìn bớt quê hơn hehe

ivys

Member
ôi đáng yêu quá :-*:x nhóc lô lô cả mí em nhà anh Lam nữa. có ảnh lứa mới anh nhớ update nhé

Anh Lam ơi dạo này không cập nhật hình ảnh tin tức các cháu ạ ?

Lứa vừa rồi sinh chắc cũng lớn lắm rồi , gần 2 tháng như Bé Lô nhà em rồi , Lô chỉ sinh trước mấy bé 2 ngày mà , các bé đã sắp về nhà mới hết chưa anh .
Vừa rồi nghe tin Gấu kết hợp Bin em rồi mà nao nức quá , đợt này lại sắp có mấy bé nữa xinh xinh là đây .

Bé Lô Lô nhà em cũng lớn rồi đấy ,mới đó mà con bé đã gần 2 tháng rồi , nhưng em dự định khi nào bé 4,5 tháng cai hẳn sữa thì sẽ cho mẹ bé mang bầu , bé 6,7 tháng thì có em là vừa he he .

Mèo con phát triển thật nhanh chóng mới ngày nào như cái nắm tay nay đã chạy phá phách như quỷ sứ :D , Thấy ảnh Lô ai cũng hỏi bố bé là ai , đợt này bố lại có lắm vợ đây , Lô giúp ba nhìu vợ nha he he

Lô Lô bây giờ trở thành model mìu nhà em suốt ngày chụp ảnh luôn , ảnh bé nhìn chẳng thua mấy bé model trên mạng là mấy đâu í , đây là con bé ,bé ngồi ở sân nhưng em ghép cỏ vào đó<):) , dạo này đi làm lên tay tí nhìn bớt quê hơn hehe

dạo này anh bận quá,đã thế lại còn vụ ben và mướp vừa có đàn con mới 5 đứa, bọn trẻ con cuối tháng âm về nhà mới hôm nào anh up mấy đứa em lo lến sau nhé

meonho124

Member
Èo ơi 1h57 sao anh thức muộn thế :D , lo thức canh mấy đứa nhỏ ạ .
Mướp có baby rồi ạ , eo ơi Mướp thật khéo đẻ thật , đây đàn baby đầu tiên của Ben đấy ạ , hihihi , đã làm bố rồi đó Ben ơi .

Hôm nào lại phải sang làm phiền anh ngắm mấy bé đáng yêu mới được , cuối tháng này các bé về nhà mới rồi ạ , thế là không được thấy các cháu nữa rồi , anh nhớ up ảnh mấy đứa cả mấy nhóc nữa nha anh :">

dạo này anh bận quá,đã thế lại còn vụ ben và mướp vừa có đàn con mới 5 đứa, bọn trẻ con cuối tháng âm về nhà mới hôm nào anh up mấy đứa em lo lến sau nhé
Anh Lam ơi khi nào bên anh có bầy mới muốn bán anh có thể báo em được không, em đang quan tâm số đt của em là 0937124350 - 0933946006

meonho124

Member
Ra là bác nguabaymau ngày trước đây , lâu không thấy lộ diện , thấy hớt hải luôn kìa hihi =))