• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lab Bean 4 tuổi

mrailen

Member
tham gia 4rum được 4 năm thì bỏ mất 3 năm,bây giờ bean đã quay trở lại,cần tìm bạn gái ,đây là 1 số hình mới nhất của bean

mrailen

Member
:D chém nhiệt tình nhưng xin đừng ném đá,do ít thời gian chăm sóc nó nên nó tăng cân nhiều quá,bg xấp xỉ 40kg,và bộ lông không đẹp bằng những ngừoi a e khác

bo.bo

Member
đồ béo ị ! Hehehehe !
Đến bao h mình mới được nuôi 1 em chó nhỉ
Chúc bean hay ăn chóng béo nhé:-*:-*:-*:-*

thích màu chocolate này thế??? Nhìn to như gấp đôi Chip nhà mình haizzzzz....mún giao lưu thông gia thì thế nào anh??? Chip nhà em được 1 năm rưỡi nhung hiện đang ở Nam Định màu vàng kem không biết nếu kết hợp được với Bean thì ra màu gì nhỉ ^^!!!

mrailen

Member
cứ đầu cổ ga` ma` phang-nó ăn 1 ngay` 2 bơ gạo-phải mua 1 nồi cơm riêng để nấu cho nó-may dạo nay` quen cô giúp việc ở căng tin mấy chú bộ đội,cô ý bán lại cơm nguội cho không thi` sạt nghiệp với nó

mrailen

Member
thích màu chocolate này thế??? Nhìn to như gấp đôi Chip nhà mình haizzzzz....mún giao lưu thông gia thì thế nào anh??? Chip nhà em được 1 năm rưỡi nhung hiện đang ở Nam Định màu vàng kem không biết nếu kết hợp được với Bean thì ra màu gì nhỉ ^^!!!
thế thi` chịu-đi xa thế ma lấy giống không đảm bảo-e hỏi xem 4rum,trc có 1 số ae ở ND nuôi đấy,còn về ra màu gì thi` trc có bài tính F1 cho LAB đó,thưong` ra 3 màu NÂU,ĐEN,VÀNG >> tính được cả bn % ra nâu+đen nếu có đầy đủ thông tin về bố mẹ ,ông bà của 2 đứa

thế thi` chịu-đi xa thế ma lấy giống không đảm bảo-e hỏi xem 4rum,trc có 1 số ae ở ND nuôi đấy,còn về ra màu gì thi` trc có bài tính F1 cho LAB đó,thưong` ra 3 màu NÂU,ĐEN,VÀNG >> tính được cả bn % ra nâu+đen nếu có đầy đủ thông tin về bố mẹ ,ông bà của 2 đứa
em chẳng biết ai ở nam định nuôi anh ạ....anh xem có quen ai không chỉ dùm em với....đi xa không được à anh, mà anh ở đâu ạ tại em thấy mấy anh nuôi GSD vẫn mang sang Hưng Yên, Hải Dương lấy giống có sao đâu ạ...

mrailen

Member
sợ đi xa quá hại chó-ma` có phải 1 phát ăn ngay được đâu,em cứ tìm hiểu kĩ những ngừoi có lab cái nuôi đẻ xem!!!

s2tos2

Member
Bạn cho mình xin số điện thoại,nhà hiện đang có e cái đến thời kỳ tìm bạn trai đây