• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"L" of vnrottweiler (CH.J. Puma Von Hause Acimov & King From Royal Breed))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "L". bầy nhóc sinh ngày 19-08-2011. quân số 8 nhóc (6 cái , 2 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha mẹ và bầy nhóc

Cha: King from royal breed

Thành tích:

1ST NATIONAL SHOW VKA - BEST PUPPY MALE
2ND NATIONAL SHOW VKA - V2

Mẹ: CH.J Puma Von Hause Acimov

Thành tích:

YOUNG CHAMPION OF MOTENEGRO

Vài hình mấy nhóc đang bú mẹ..

Xin cám ơn

dung_bth

Member
Chúc mừng anh, thằng King này đắt show quá ta. Sao em chưa thấy thằng Tash nó hành động gì vậy anh?

KimCuong

Active Member
Sao em chưa thấy thằng Tash nó hành động gì vậy anh?
Tas đã hành động nhưng chắc trại chủ còn ém hàng đó bác ơi. Bác có thể chờ thêm chút xíu thời gian nữa là trại chủ không giấu được nữa đâu. :D

bevy2002

Member
Tas đã hành động nhưng chắc trại chủ còn ém hàng đó bác ơi. Bác có thể chờ thêm chút xíu thời gian nữa là trại chủ không giấu được nữa đâu. :D
ko phải ém hàng đâu Kim cương ơi, hôm thứ 3 vừa rồi mình lên gặp trại chủ nhìn thấy Tas là mình chao đảo luôn vì vẽ đẹp mê hồn và lại thân thiện nữa.có lẽ trại chủ còn chờ cho Tas lấy lại phong độ cái đã rồi mới hành động..he...he

dung_bth

Member
Hihi, chắc vậy, vậy thì em càng phải ráng nuôi cho Anna nhà em nó khoẻ mạnh để còn làm dâu nhà trại chủ (mấy trang trước trại chủ hứa rồi đó nha) !<:p

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chúc mừng anh, thằng King này đắt show quá ta. Sao em chưa thấy thằng Tash nó hành động gì vậy anh?
Hihi, chắc vậy, vậy thì em càng phải ráng nuôi cho Anna nhà em nó khoẻ mạnh để còn làm dâu nhà trại chủ (mấy trang trước trại chủ hứa rồi đó nha) !<:p
cứ ráng chăm sóc Anna cho tốt thì cái gì anh cũng hứa..he..he...

em thì chỉ được cái tài đoán mò..he..he..

ko phải ém hàng đâu Kim cương ơi, hôm thứ 3 vừa rồi mình lên gặp trại chủ nhìn thấy Tas là mình chao đảo luôn vì vẽ đẹp mê hồn và lại thân thiện nữa.có lẽ trại chủ còn chờ cho Tas lấy lại phong độ cái đã rồi mới hành động..he...he
dạ Tas đang trên đà phục hồi và phát triển..nhập những con lớn như Tas về lúc đầu chăm sóc hơi khó khăn vì chưa quen với chủ và môi trường mới nhưng được cái Tas rất ngoan nên công việc chăm sóc cũng thuận lợi hơn phần nào.

BR

bevy2002

Member
Mấy bé này bị''lãng quên'' hay sao mà chưa đuọc ông chủ pots hình vậy? cứ nói về Tas không hà...Tas''người mẫu'' ai mà không biết.hi..!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Mấy bé này bị''lãng quên'' hay sao mà chưa đuọc ông chủ pots hình vậy? cứ nói về Tas không hà...Tas''người mẫu'' ai mà không biết.hi..!
dạ cuối tuần này sẽ có hình mới của mấy em vì dạo này em hơi bận việc nên chưa update được hình ảnh nhanh chóng...hôm nào rảnh ghé xuống em chơi nhé

BR

rottw

dc 2 tháng rồi anh ơi Pos hình mơi lên cho ae chiêm ngưỡng đi a ơi

simonkhan

Nhìn tấm e nó ngồi dưới mái che trú nắng dễ thương quá! Tướng tá mặt mũi e nó nhìn tốt quá a Sơn ơi!
Để vài bữa rảnh rỗi post Lucy nhà e lên chơi, nay e nó nhìn mặt mũi bặm trợn lắm!