• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"L" litter - Hậu duệ của PINKY và TOPSY ( Vui cùng DOG SHOW)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin chào toàn thể ace diễn đàn.....
Xin giới thiêu tới mọi người bầy chó con tiếp theo của R.R ....Thật đặc biệt bầy này được sinh đúng ngày diễn ra DOGSHOW "lịch sử" vừa qua....Buổi sáng PINKY vừa lấy V2 (Excilent 2) thì buổi tối đã có hậu duệ tiếp theo tại VIỆT NAM
Bầy này được 6 đực 3 cái nhưng thật tiếc đã có 2 bé đực không qua nổi vì sức khỏe không tốt.....Hy vọng các bé còn lại sẽ khỏe mạnh và trở thành những con giống tốt cho tương lai.....
Xin cảm ơn anh em HPRC đã lưu lại những hình ảnh TOPSY và đầy đủ 9 nhóc.......

Chó cha RUS.CH.PINKY'S BEREGA TURI.........

Chó *** TOPSY'S BEREGA TURI....

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC BÀI...........

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé .....niềm vui liên tiếp như thế này chắc phải rửa lớn quá :D. :D. Chúc mấy bé mau bú chóng lớn nhé.

kieukhanh

Member
Nhìn mấy bé đáng yêu quá,cảm xúc lại trỗi dậy nữa rồi...Vài hôm nữa cho em qua sờ mấy bé lấy hên nha anh :x

KimCuong

Active Member
Chúc mừng An phệ nhé! Tin vui nối tiếp tin vui...............Chúc RR ngày càng phát triển không ngừng.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Nhìn mấy bé đáng yêu quá,cảm xúc lại trỗi dậy nữa rồi...Vài hôm nữa cho em qua sờ mấy bé lấy hên nha anh :x

Cảm ơn KHÔI,nếu không có gì thay đổi KHÔI sắp được khổ gióng anh rồi....hehhehe

To trong daih_l : Cảm ơn bạn đã chúc mừng nhé.....

duhuonghp

Member
Chúc mừng An Đầu Gà nhé . hi vọng có thêm nhiều hậu duệ của PINKY về HPRC

haiqui

Member
Chúc mừng An nhé. Mình cũng có niềm vui, nhưng đến thời điểm này cũng chưa thể nói được điều gì, hy vọng các bé còn lại sẽ cố gắng vượt lên chính mình. Một lần nữa Quý cảm ơn An nhiều nhé.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng em ! tin vui tới liên tục vậy thì phải làm 1 trận hoành tráng nhé..hehe...

BR

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin giới thiêu tới mọi người bầy chó con tiếp theo của R.R ....Thật đặc biệt bầy này được sinh đúng ngày diễn ra DOGSHOW "lịch sử" vừa qua....Buổi sáng PINKY vừa lấy V2 (Excilent 2) thì buổi tối đã có hậu duệ tiếp theo tại VIỆT NAM
Bầy này được 6 đực 3 cái nhưng thật tiếc đã có 2 bé đực không qua nổi vì sức khỏe không tốt.....Hy vọng các bé còn lại sẽ khỏe mạnh và trở thành những con giống tốt cho tương lai.....
Xin cảm ơn anh em HPRC đã lưu lại những hình ảnh TOPSY và đầy đủ 9 nhóc.......

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC BÀI...........

Cập nhật thông tin và hình ảnh mới của bầy nhóc đi em ơi. Lo nhậu nhiều quá không ổn rồi.

hvnguyen

cứ lang thang lên VP mà ngắm chó của các bác rồi về cứ chửi con rott đểu của mình sao không đẹp hơn chút xíu
Nhưng nuôi coi nhà thi cũng ngon lành.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin update hình em nó được 10 ngày tuổi.....Rất may là TOPSY sữa tốt và nết chăm con khá ngoan nên mấy bé phát triển từng ngày.......

haiqui

Member
Chào An, nhìn mấy em nó mà thấy thèm quá, hy vọng sẽ sở hữu được 1 em hàng chất lượng cao.

Vanchuyen

Chào Bác, nhìn những con chó giống này thật đẳng cấp. Tôi muốn mua 1 bé của bầy này để làm giống, không biết Bác còn không? Khi mua mấy bé này Bác có làm giấy tờ gì không? Chỉ để lận lưng sau này còn khoe với bạn bè về nguồn gốc của chúng.
Thân chào,

anhyenco

Member
chúc mừng anh an nha,niềm vui nối tiếp niềm vui,pinky mới về đây mà đã có hậu duệ rồi,chúc mừng anh nha