• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lửa cho aem Xoáy Thái !

Mr.Burin

Member
Xin thông báo với các bác là xoáy thái nhà em đã mẹ tròn con vuông với 10 thiên thần , đẻ từ 6h tối ngày 25 đến 3:30' sáng ngày 26 mới chốt hạ bé cuối cùng ! Cả đàn có 6 đực 4 cái , và đặc biệt là đàn nhà em bé nào cũng có 1 tí zíc zắc trắng ở yếm ngực nhưng ko to như mấy bạn Bully vì chắc là giống theo mẹ , con bố là anh Tô ở Hàng Giấy !
Chúc các bác thật nhiều sức khỏe và chăm các cún thật tốt ! Mong rằng phong chào Xoáy Thái ngày càng phát triển mạnh và aem chơi Xoáy Thái giữ mãi lửa đam mê ! <:p <:p <:p

Ảnh bố mẹ XXX :)| :)| :)|

Ảnh đàn con em xin up lên sau ạ ! ;) ;) ;)

damson82

Member
[

Ảnh đàn con em xin up lên sau ạ ! ;) ;) ;)
bạn ơi con xoáy trong ảnh này giống con mình như lột bạn ah.trước bạn bắt ở đâu vậy bạn?em nó có gốc gác gì liên quan đến con hecquyn trên hht k ban?

powerfullvn

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Up cho đàn cún mạnh khỏe, có bao nhiêu bé đực, bao nhiêu bé cái vậy bạn

Mr.Burin

Member
bạn ơi con xoáy trong ảnh này giống con mình như lột bạn ah.trước bạn bắt ở đâu vậy bạn?em nó có gốc gác gì liên quan đến con hecquyn trên hht k ban?
em nhà mình là bắt từ nhà anh Thắng (nguoinhaque) , bố nó là con què ở hoàng hoa thám !

damson82

Member
em nhà mình là bắt từ nhà anh Thắng (nguoinhaque) , bố nó là con què ở hoàng hoa thám !
đúng là chó giống cha,nòi nào giống nấy chuẩn.em nó cùng cha khác mẹ với con nhà mình đấy bạn ah.

Shakhi Viet

Active Member
Công nhận là đẹp thật, chúc mừng bác chủ.
Ơ nhưng mà, lúc này vẫn thấy bác

Lúc này đã không thấy bác đâu rồi, bác không tham gia nữa à?

Mr.Burin

Member
Công nhận là đẹp thật, chúc mừng bác chủ.
Ơ nhưng mà, lúc này vẫn thấy bác

Lúc này đã không thấy bác đâu rồi, bác không tham gia nữa à?
cảm ơn bác , hehe !
"Ơ nhưng mà, lúc này vẫn thấy bác " là sao mình ko hiểu ! :-o

Mr.Burin

Member
Ảnh các bé hôm nay là 3 ngày tuổi !

Em sẽ update ảnh các bé dần dần ạ <:p

cuteo9999

Member
chúc mừng ông em có đàn kún đẹp nhé bao h mở mắt thì anh xuống xem nhé chứ bay h bé wa hiihi wa này thì vất vả cho ông em rồi =))

Mr.Burin

Member
chúc mừng ông em có đàn kún đẹp nhé bao h mở mắt thì anh xuống xem nhé chứ bay h bé wa hiihi wa này thì vất vả cho ông em rồi =))
vâng cảm ơn anh ạ, hihi , cũng mệt lắm nhưng nhìn bnó vui lắm ! hehe <:p

cuteo9999

Member
ông em cho kún kon bú thêm sữa ngoài sớm thế , sao chó mẹ ko đủ sữa hả em wa này khổ chú em tha hồ chăm 10 chú liền cơ mà hhohohohoho