• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lứa con thứ 2 của Vừng và Đỏ

Kết quả của sự kết hợp của Vừng và Đỏ là 6 chú 2 đực 4 cái

Đây là chó cha và chó mẹ
chó cha
chó mẹ

tran van hoan

Active Member
Đau đầu quá anh nhỉ , mà sao anh chọn được đúng bức hình Đỏ Điên mà em khoái nhất thế là làm sao anh nhỉ :x hay người ta gọi là tương đồng ý hợp anh nhỉ :))

tyty70

Member
sản phẩm của đỏ rất đồng đều. chúc mừng bạn có đàn chó đẹp .

tran van hoan

Active Member
a Hoàn ơi , đặt ngạch được chưa ạ

Chắc đàn cún được 2 tháng sẽ chính thức quăng lựu đạn chứ không phải đặt gạch nữa , bạn liên lạc với anh Tuấn nhé ! còn bây giờ chắc Gạch đã chặn kín cổng rồi trong đó mình cũng đang đặt viên gạch rất to ..hehe

dan_cpt

Member
Chủ nhân khỏe, Đỏ khỏe, sản phẩm ngày càng chất lượng. Chúc mừng em.

Chúc mừng bác chủ, HN lại thêm những con giống chất lượng nữa rồi :)) e nhìn thấy mê con vện quá, tụi này lớn lên có khi còn hơn cả bố mẹ tụi nó nữa mầu lửa này mà ra nắng thì " Ôi dồi ôi "

An_Phong_Vu

Member
Vừng mắn đẻ bác Tuấn nhỉ? Nuôi hết lứa này cho em nó nhập hộ khẩu Việt trì bác nhé

em là thành viên mới... xin chào cả nhà ạ
xem hình thì đâu biết được
Chủ yếu là chấm chó bố, chó mẹ ạ
phải không anh hoàn

Con vện không phải là con đẹp nhất đàn đâu Hải ơi, tổng thể thì là một con mầu đỏ cơ :">

kecodon

Member
chúc mừng bác chủ có thêm nhiều bé khỏe,bé đẹp.anh Hoan già đang vật tung lên rồi kìa...hehe<:p