• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lợn của năm nay!!

miyu

Xin chào tất cả các ace trong 4rum :)~!Em là thành viên cũ con mèo nâu nhưng vì 1số lí do nào đó,em đã bị mất nick kia :-<~
Cũng đã lâu em không vào kể từ lần off mèo..Nên hôm nay em quyết định chiêu đãi các bác một chùm về Chị Lợn siêu hot hot nhà em :))~..Xem xong khả năng bị bội thực là rất cao =))~

Giấc Mơ Của Chị Lợn :>~ :

So Hot 8->~ 8->~ :

Cũng có khăn nhớ :p~ :

Lạnh quá!!!!!!!!!.......=)))))))~ :

Bắt quả tang nè :-w~ :

Cũng biết Fs cho chủ :>~ Siêu chưa B-)~:

Mong các bác đều đã no nê với chị Lợn nhà em ^^~!!!!
Thân!See You :-*~!

p/s:Mod nào sửa giúp em cái size ảnh cho to ra để mọi người nhìn cho dễ nhá ^^~!

miyu

@Wing of the Sun: Thế chị í mới có tên là Lợn ạ =))~!Chị Lợn ngủ say như chết á ="= ngủ là ko biết trời đất gì luôn ;))~

zorba_meow

Active Member
@chị PeMiuNgoan: Boon nhà em mái xéo chứ ko phải hai mái giống bé nhà này =))

@miyu: bạn bạn, cho hỏi, bạn cho bé nó ăn gì mà sao to thế :x ôm ké phát nào >:D< nhìn đúng là bội thực =))

miyu

@zorba_meow : Úi giời,Lợn nhà em ăn đủ cao lương mỹ vị nên mới có body đầy đặn như thế đó ạ =))~..Em sẽ up tiếp cho mấy bác bội thực cấp độ 3 luôn >:)~~~!