• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời nhắn của chim3dau cho bạn Thanhnam

Sorry các bạn vì spam.

Bạn chim3dau nhờ mình chuyển lời nhắn này tới cho bạn Nam vì bạn chim không post được bài trong top của bạn Nam. Nội dung tin nhắn như sau:

"Tặng em nó cho em nè... Em yêu động vật lắm T_T Em sẽ cho em nó làm bạn với một bạn mèo 8 tuổi và 1 em mèo trắng 2 tháng nhé :D... Hàng tuần em sẽ up ảnh em nó lên cho anh đỡ nhớ được không:D Không biết thứ 5 sang nhà anh có nhiều bạn đến k:D Hay là thứ 5 offline các bạn mèo nhỉ:D"

The End!

P/S: Sao mình không cope & paste được hở Mod? Toàn phải type lại thui:(

rất vui nếu em qua nhà chơi!!! Tại tuần này anh đang mắc thi nên không có thời gian rảnh. Có gì thông cảm anh nhé. Các nhóc vẫn ở nhà và nghịch tưng bừng, lúc nào có nhà anh sẽ alô cho. Thân!!!

chim3dau

Member
em vừa phát hiện ra chiều mai sẽ có 2 bạn nữ nữa đến nhà anh :D em định rủ đi cùng cho vui thì người ta từ chối T_T.... lúc nãy anh vừa gọi cho em thì đúng lúc em đang nô với con chim :D