• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời Mở Đầu

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Yêu và thích từ thủa nhỏ. Để sở hữu và đam mê, tôi nuôi và phát triển các dòng chó nhật từ năm 1986 thất bại và thành công những năm 1994. Do nông nổi nên gián đoạn ngoài ý muốn, nhưng đam mê không hề giảm trôi nổi với thăng trầm cuộc sống. Khi cuộc sống dần tốt lên niềm đam mê trở lại và nuôi chó vào tháng 8 năm 2011 với niềm đam mê của mình.
* Sở hữu đam mê 1
xoáy thái

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Năm 2013 sang Thái thăm quan học hỏi dog show và thăm 4 trại chó lớn, nhân tiên tuyển những con giống tốt

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Đam mê phải chia sẻ. Tôi đã gặp nhiều người và rất bất ngờ khi biết rằng nhiều người có đam mê giống tôi mà không thể sở hữu và tận hưởng đam mê vì không có con giống tốt. Vì vậy tôi làm trại nhân giống phát triển để chia sẻ đam mê của mình với moị người.

chayzi

Member
Chúc trại của a ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn nữa! Chúc a cùng gia đình và toàn thể ae yêu chó sức khỏe để nối dài niềm đam mê :)

E thấy chó bác Bình rất đa dạng và nhiều con giống, cho e hỏi 1 chút các con giống xoáy thái có giấy tờ chứng nhận chó thuần chủng k bác ? Thanks bác. E là người rất đam mê dòng xoáy thái và Bully.

chó có giấy là có nguồn gốc là thuần chủng
Ý e hỏi là chó giống xoáy thái của bác có giấy tờ k ? Chứ như e có hỏi qua 1 số a e ở CLB thì là đa phần chó đều k có giấy tờ. Thanks bác, chúc clb ngày càng phát triển.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Ý e hỏi là chó giống xoáy thái của bác có giấy tờ k ? Chứ như e có hỏi qua 1 số a e ở CLB thì là đa phần chó đều k có giấy tờ. Thanks bác, chúc clb ngày càng phát triển.
chó của anh chỉ có 2 con có giấy tờ thôi. nhưng những con còn lại đều mua rất cao và có một số con mua bên thái kg có giấy vì thời gian anh mua người chơi kg quá quan trọng lắm về vấn đề này

chó của anh chỉ có 2 con có giấy tờ thôi. nhưng những con còn lại đều mua rất cao và có một số con mua bên thái kg có giấy vì thời gian anh mua người chơi kg quá quan trọng lắm về vấn đề này
Vâng. E cũng là người yêu dòng xoáy thái và nghĩ giấy tờ k quan trọng nhưng mấy hôm vào đọc mấy topic thấy mấy bác ở CLB nói k có giấy tờ thì k đc nói là thuần chủng nên e mới vào hỏi a có con giống nào có giấy k để e mang con cái qua lấy giống. Thanks a !

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
ở thái trại nào bán ra đều có giấy nhưng kg có nghĩa cứ có giấy là chó đẹp.ở vn chó đẹp kg thua gì chó ở bên thái.có điều chó đẹp ở vn quá ít.ở bên thái chó đẹp nhiều.anh kg hề nói quá những con chó ở trại anh nói về đẹp kg thua trại thái chỉ thua huấn luyện đi dog show