• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời kêu cứu đến anh em diễn đàn, xin mọi người giúp !!

chienphan

Mình là một người rất yêu chó , Đặc biệt là giống bully , sau bao ngày tháng thuyết phục vk thì mới được đồng ý cho mua 1 con bully nhưng khổ nỗi con bully của mình bị bệnh rụng lông và nổi lên nhiều mụn như hình dưới , mong các anh chị trong diễn đàn giúp mình. Mình cũng đã chữa rất nhiều loại thuốc và tắm rất nhiều loại lá cây thậm trí còn xuỗng chỗ bác sỹ Hải Đăng tiêm nhưng vẫn không đỡ là mấy và cũng tiêm cả thuốc " Doramenctin Dectomax"
mua ở hiệu thuốc Lan Hưởng về tiêm cũng đỡ 1 thời gian rồi lại bị, mình đã điều trị cho em nó 1 năm rồi nhưng vẫn chưa khỏi rứt điểm mọi người giúp mình ko vk mình đuổi cả cho lẫn chủ ra ngoài mât o-> vì bao nhiêu thời gian mình dành cho việc chạy chữa vì bệnh cuae em nó mà vk ck mình trong 1 nam qua đã chiến tranh lạnh rất nhiều lần , Cám ơn mọi người trc .

tuanhong24042092

bũa trước chó mình mình e german pinscher cũng bị như này mình tắm bằng trà xanh với mua thuốc xịt bọ hũi và dầu tắm cho và kết quả e no đã khỏi và mọc lông mới .. bạn thử xem góp ý của mình hữu ích ko