• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời Chúc Tết Kỷ Sửu 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

tullyking

Member
Năm mới, thân chúc mọi người trong diễn đàn bồ câu một năm an khang thịnh vượng, làm ăn phát tài, sức khoẻ dồi giàu và nhất là diễn đàn chim câu ngày càng phát triển, hy vọng vietnam mình sẽ có CLUB chim đua đầu tiên (chắc phải giao trách nhiệm này cho anh Bigflowerhorn :-bd ) trong 2009 nha!

Chấn PG

Member
hehe bữa nay mới 29 thôi =)) ,lẹ quá mới đây lại Tết nữa :)thoáng 1 cái nữa là qua Tết nữa :)) =))

đón giao thừa

-ngày mai là 30 tết rồi.cũng là đêm giao thừa nữa.mình chúc cho hội chim câu của dđ ngày càng đông vui và học hỏi những kinh nghiệm để chăm sóc cho đàng chim câu của mình mạnh khoẻ và (bay được xa hơn) mình mong đợi.hihihi:)):)):)):-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Lời Chúc Tết.

Nhân dịp Tết Kỷ Sửu chúc anh chị em Diến đàn Chim Bồ Câu vững mạnh, nhựa sống tươi trẻ như mùa Xuân !

Chấn PG

Member
Chúc Mừng Năm Mới !!! HAPPY LUNAR NEW YEAR :D

Chào Anh Em topic " Yêu chim bồ câu đưa thư" .Nhân dịp Năm Mới đã đến chúc Anh Em diễn đàn yêu chim bồ câu đưa thư nói riêng và anh em trong diễn đàn vietpet nói chung 1 Năm Mới 2009 An Khang Thịnh Vượng, Vạn Sự Như Ý, Tấn Tài Tấn Lộc, Vận May Nhân Khắp:love struck::love struck: :beer :beer :beer
.Cùng Nâng ly nào anh em :D :-bd :-bd :beer :beer
HAPPY NEW YEAR
>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Tiễn '' Thử '' Nghênh '' Ngưu '' - Cung Chúc Tân Xuân Kỷ Sửu 2009

:beer :cow: :beer :cow: :beer :cow: :beer :cow: :beer

osscar

Member
chúc tất cả thành viên trong hội bồ câu vạn sự như ý.có được những chiến binh ưng ý.và hội chim bồ câu của chúng ta ngày càng phát triển

-ngày mai là hết tết rồi.lại bắt đầu một ngày làm việc mới nữa.mình chúc các anh em có được một ngày khai trương tốt đẹp và có thật là nhiều khách hàng (nói riêng cho những người kinh doanh) và (nói chung cho những người trong DĐ) có được một năm mới muốn gì được đó thăng quang tiến chức liên tục.hihihi

Status
Không mở trả lời sau này.