• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời cám ơn từ BTC Festival Vietpet 2011

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Kính thưa toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn VP

Hôm nay anh chị em chúng ta lại được sống trong bầu không khí ấm áp,vui vẻ đầm ấm dưới mái nhà chung của chúng ta,được chứng kiến những nét mặt rạng ngời,những nụ cười mãn nguyện và sức nóng của bầu nhiệt huyết của anh chị em chúng ta kycaugo cũng như anh chị em trong BTC Festival 2011 cảm thấy thật ấm lòng ,thật cảm động ,và đúng nghĩa với khẩu hiệu KẾT NỐI ĐAM MÊ

Thay mặt anh chị em trong BTC kycaugo xin được gửi lời cám ơn chân thành, sâu sắc đến các cựu lão thành của VIETPET, các cơ quan thông tấn, báo chí, các nhà tài trợ, CLB chim Bồ Câu HN, CLB chim Cắt cùng toàn thể thành viên VIETPET trên toàn quốc một lời tri ân mà toàn thể anh chị em đã cống hiến tất cả nhiệt huyết cho sân chơi lành mạnh này.

Đặc biệt xin cám ơn CLB Pitbull Hà Nội,CLB Bully và nhiều CLB khác của diễn đàn đã bỏ ra thời gian công sức giúp đỡ anh chị em BTC. Sân chơi này là của các bạn BTC luôn mong lửa nhiệt huyết trong các bạn,trong mỗi thành viên yêu quí của chúng ta không bao giờ tắt
Một lần nữa xin được cám ơn anh chị em và chúc anh chị em VP có một mùa giáng sinh an lành hạnh phúc.
KYCAUGO

Con Lợn Lòi

Active Member
Là một thành viên riêng lẻ của diễn đàn, nhưng được tựu chung trong bầu không khí nhiệt huyết sáng nay của Việt Pet, từ tận đáy lòng cũng trân thành cảm ơn BQT của diễn đàn Việt Pet đã tạo cho các ace yêu cún một sân chơi lành mạnh và bổ ích.
Trân thành cảm ơn!:-h

hieuqua_bn

Member
bác kích động mọi người post ảnh lên đi, ai chụp ảnh nào post ảnh đấy để mọi người trong và ngoài CLB được chiêm ngưỡng và tận hưởng cảm giác hậu FTV:x

Phi Anh

Member
BCN Vietpet da Tao ra một sân chơi, một phong trào yêu thú cưng cho anh e trên toàn quốc một sân chơi vô clung bổ ích, doàn kết, hợp tác. Hôm nay tôi thực sự vui và tự hào là một thành viên của vietpet.com. Chúc forum.vietpet.com ngày càng phát triển và trường tồn!

ngocQuan

Member
Bác Kycaugo ơi.Còn anh em thả chim bồ câu của Hội bồ câu Hà nội nữa.:)MOng sao tất cả các ngày hội của Vietpet Hội Bồ câu Hà nội chúng em sẽ có mặt và tham dự .Thả chim:)

Mit2011

Member
Chúc mừng thành công của VP Festival, thật sự một sự kiện ý nghĩa và bổ ích cho tất cả các thành viên... Những lời tốt đẹp mọi người đã nói hết phần nhà Mít rồi....Tuy nhiên có vài điểm nhỏ góp ý để festival lần sau tốt hơn, chuyên nghiệp hơn:

1. Nên chia sân thành từng khu vực tập kết từng dòng chó, có biển báo, thậm chí lều bạt để chó tránh nắng.....những người yêu thích sẽ có thể đi vòng quanh để xem, ngăm nghía, tiếp xúc từng giống chó bên ngoài sân khấu... Kiểu như một triểm lãm ngoài trời...

2. Các giống chó dữ nên sắp xếp khu vực riêng xa cách các giống chó, hôm nay có 1 sự cố nhỏ khi đàn Malinois nhỏ chuẩn bị vào biểu diễn thì một thành viên đặt pitbull đi cắt qua cửa vào và chú pit tranh thủ đớp ngay vào căng sau 1 Malinois nhỏ, dân tới chú malinois nhỏ đó vào sân biểu diễn với 3 chân (một chân đau khập khiễng ) .... Ảnh hưởng 1 phần đến tinh thần biểu diễn của đàn Malinois nhỏ... Nên chăng lần sau toàn bộ khu phải SK chỉ dành cho những chó chuẩn bị vào biểu diễn thôi...

3. Sân biểu diễn nên làm rông hơn để đi chỗ cho khán giả xung quanh theo dõi mà không phải chen lấn nhau, không phải bịt cả lôi vào và lối ra... Căng dây thành đường cho lối vào và lối ra sẽ tốt hơn rất nhiều... Lối vào nên có khu vực chuẩn bị

Vài lời góp ý những mong những festival sau ngày càng tốt hơn nữa..

Trân trọng...

Mr.Burin

Member
Hôm nay festival đã diễn ra thành công và rất tốt đẹp , rất vui và được giao lưu học hỏi , trao đổi ý kiến với nhau và còn được mở mang tầm mắt nữa , ấn tượng nhất em OCHAKA ♥ ! Chúc mừng Festival 2011 ♥♥
Xin được chúc vietpet ngày càng lớn mạnh và lửa tình yêu với các cún cưng ngày càng dâng cao !

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng thành công của VP Festival, thật sự một sự kiện ý nghĩa và bổ ích cho tất cả các thành viên... Những lời tốt đẹp mọi người đã nói hết phần nhà Mít rồi....Tuy nhiên có vài điểm nhỏ góp ý để festival lần sau tốt hơn, chuyên nghiệp hơn:

1. Nên chia sân thành từng khu vực tập kết từng dòng chó, có biển báo, thậm chí lều bạt để chó tránh nắng.....những người yêu thích sẽ có thể đi vòng quanh để xem, ngăm nghía, tiếp xúc từng giống chó bên ngoài sân khấu... Kiểu như một triểm lãm ngoài trời...

2. Các giống chó dữ nên sắp xếp khu vực riêng xa cách các giống chó, hôm nay có 1 sự cố nhỏ khi đàn Malinois nhỏ chuẩn bị vào biểu diễn thì một thành viên đặt pitbull đi cắt qua cửa vào và chú pit tranh thủ đớp ngay vào căng sau 1 Malinois nhỏ, dân tới chú malinois nhỏ đó vào sân biểu diễn với 3 chân (một chân đau khập khiễng ) .... Ảnh hưởng 1 phần đến tinh thần biểu diễn của đàn Malinois nhỏ... Nên chăng lần sau toàn bộ khu phải SK chỉ dành cho những chó chuẩn bị vào biểu diễn thôi...

3. Sân biểu diễn nên làm rông hơn để đi chỗ cho khán giả xung quanh theo dõi mà không phải chen lấn nhau, không phải bịt cả lôi vào và lối ra... Căng dây thành đường cho lối vào và lối ra sẽ tốt hơn rất nhiều... Lối vào nên có khu vực chuẩn bị

Vài lời góp ý những mong những festival sau ngày càng tốt hơn nữa..

Trân trọng...
Thay mặt ban tổ chức và tổ an ninh trật tự xin cám ơn và ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn. Xin gửi tới người chủ và chú chó malinoi một lời xin lỗi chân tình, sự việc sẩy ra là một sai sót lớn làm ảnh hưởng màn biểu diễn của CLB Malinoi.

Rất mong người chủ và chú chó malinoi thông cảm cho tổ anh ninh trật tự và ban tổ chức.

THÂN

jenny_Q

Vietpet sponsor
Hôm nay thật sự là ngày hội của các giống chó hihi cảm ơn ban tổ chức của vietpet đã cho anh em xa gần có 1 ngày hội dành cho thú cưng của mình xin cảm ơn ban tổ chức vietpet. Thân

Thay mặt CLB những người nuôi chó Phú quốc - Hà nội
Xin gửi lời cảm ơn đến BTC vì đã cùng toàn thể ace yêu các loài thú đã tổ chức một buổi LIÊN HOAN TINH THẦN rất no đủ ...hôm nay toàn thể chúng ta đã được thực sự NỐI VÒNG TAY LỚN ...Xin cảm ơn!

Xin cảm ơn các anh chị trong Ban Tổ Chức đã không ngại rét mướt đến sân từ đêm hôm qua để chuẩn bị và ở lại thu dọn, đặc biệt là Hoàng Quảng Ninh đã về Hà Nội từ hôm trước cùng bạn Cockatoo trắng muốt cực kỳ thông minh. Mình xin lỗi vì phải hộ tống người làm quân xanh cho đội Malinois về nhà gấp vì lý do sức khỏe nên không ở lại dọn dẹp cùng mọi người được.

Xin trân trọng cảm ơn anh Kỳ Cầu Gỗ, bác Hùng TY, bác sỹ Greenvet và đặc biệt rất nhiều các bạn trong tổ an ninh đã góp phần rất lớn trong việc đảm bảo an toàn trật tự cho Festival. Xin trân trọng cảm ơn bác Đá Quý thầm lặng vất vả chụp ảnh các cún. Mình cũng ngả mũ kính phục bác Hùng Sói lửa làm MC cho chương trình, kiến thức về các loại chó của anh thật đáng nể, điều đó góp phần rất lớn vào thành công của festival vì mọi người được giới thiệu để hiểu biết nhiều hơn về các loại chó.

Hy vọng Vietpet càng ngày càng được yêu mến, các thành viên đoàn kết để mỗi lần Festival là một ngày hội an toàn, vui vẻ, bổ ích cho mọi người.

Chúc các anh chị quản trị Vietpet sức khỏe.

tran van hoan

Active Member
một Festival vui vẻ và đoàn kết

Thực sự từ khi có 1 sân chơi Vietpet.com cho đến bây giờ Hoan tôi đây chưa bao giờ được chứng kiến 1 ngày hội vui vẻ và đáng nhớ như ngày hôm nay . thay mặt anh chị em trong clb malinois vietnam xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ace trong ban tổ chức và đặc biệt là sự có mặt của anh em trong clb Pitbul đã làm công tác an ninh sân bãi rất tốt ! để tạo ra 1 sân chơi vui vẻ và an toàn .! mặc dù vẫn còn 1 số thiếu sót nhưng ace ta vẫn có thể khắc phục được và rút kinh nghiệm cho những lẫn sau . nhưng nói gì thì nói ngày hôm nay là 1 ngày rất vui cho tất cả các ace yêu thú cưng có phải không các ace ?

hè hè .... ngày hôm nay rất cảm kích trước tấm lòng của ae thái bình , hải dương , Quảng Ninh và đặc biệt với sự ưu ái với ae Hải Phòng . Hải Phòng ơi thành phố hoa phượng đỏ những người ae mà Hoan tôi đây rất cảm kích ! cám ơn các bạn đã dành tình cảm cho clb Malinois vietnam hay nói gắn gọn hơn là clb Malinois Hà Nội . Hôm nay đây sau giờ làm việc kiếm củi và đã làm xong công việc kiếm củi để có điều kiện nuôi được thú vui của mình ! Hoan tranh thủ viết đôi lời với toàn thể ace trong mái nhà vietpet ! Hoan có 1 đôi lời xin lỗi đến toàn thể ace trong mái nhà VietPet vì hành động quá kích của mình khi đập chai rượu lên bàn và đập vỡ chai rượu với với Phạm Huy Hoàng , dẫn đến ace hiểu nhầm Hoan với Hoàng có mâu thuẫn sích mích .! nhưng đó không phải là mâu thuẫn mà là trong lúc men say để thể hiện tình cảm với người em người Mod của diễn đàn Hoan đã quá kích ! vì vậy Hoan tôi đây xin gửi lời xin lỗi đến toàn thể ace trong mái nhà Vietpet yêu thương 1 lời xin lỗi chân thành .

Cám ơn ban quản trị VietPet cám ơn sự nhiệt huyết của các thành viên . ! chúc cho VietPet chúng ta ngày càng vững mạnh và đoàn kết .

Thân .

Hung.tinhyeu

Active Member
Thực sự từ khi có 1 sân chơi Vietpet.com cho đến bây giờ Hoan tôi đây chưa bao giờ được chứng kiến 1 ngày hội vui vẻ và đáng nhớ như ngày hôm nay . thay mặt anh chị em trong clb malinois vietnam xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ace trong ban tổ chức và đặc biệt là sự có mặt của anh em trong clb Pitbul đã làm công tác an ninh sân bãi rất tốt ! để tạo ra 1 sân chơi vui vẻ và an toàn .! mặc dù vẫn còn 1 số thiếu sót nhưng ace ta vẫn có thể khắc phục được và rút kinh nghiệm cho những lẫn sau . nhưng nói gì thì nói ngày hôm nay là 1 ngày rất vui cho tất cả các ace yêu thú cưng có phải không các ace ?

hè hè .... ngày hôm nay rất cảm kích trước tấm lòng của ae thái bình , hải dương , Quảng Ninh và đặc biệt với sự ưu ái với ae Hải Phòng . Hải Phòng ơi thành phố hoa phượng đỏ những người ae mà Hoan tôi đây rất cảm kích ! cám ơn các bạn đã dành tình cảm cho clb Malinois vietnam hay nói gắn gọn hơn là clb Malinois Hà Nội . Hôm nay đây sau giờ làm việc kiếm củi và đã làm xong công việc kiếm củi để có điều kiện nuôi được thú vui của mình ! Hoan tranh thủ viết đôi lời với toàn thể ace trong mái nhà vietpet ! Hoan có 1 đôi lời xin lỗi đến toàn thể ace trong mái nhà VietPet vì hành động quá kích của mình khi đập chai rượu lên bàn và đập vỡ chai rượu với với Phạm Huy Hoàng , dẫn đến ace hiểu nhầm Hoan với Hoàng có mâu thuẫn sích mích .! nhưng đó không phải là mâu thuẫn mà là trong lúc men say để thể hiện tình cảm với người em người Mod của diễn đàn Hoan đã quá kích ! vì vậy Hoan tôi đây xin gửi lời xin lỗi đến toàn thể ace trong mái nhà Vietpet yêu thương 1 lời xin lỗi chân thành .

Cám ơn ban quản trị VietPet cám ơn sự nhiệt huyết của các thành viên . ! chúc cho VietPet chúng ta ngày càng vững mạnh và đoàn kết .

Thân .
Mọi sự hiểu lầm rồi sẽ tan biến, để đọng lại trong nhau những kỷ niệm khó phai. Miễn làm làm sao cho ngày vui được trọn vẹn đến phút cuối cùng. THân

vanglai213

Active Member

Thân .
Hehe em chọc anh Hoan mấy câu khi tỉnh rượu hihi .Quả đó tí em né xuống gầm bàn mà không kịp đấy, em sợ giật cả mình .Chó cắn em còn không sợ bằng phát đó haha :)):)).
Nhân đây em cũng chúc VP năm sau có tổ chức thì chắc vui hơn gấp 3 lần như này nữa , hoành tráng hơn nữa và có nhiều phụ nữ xinh dắt cún xinh đi theo ^^.

minhcuong

Active Member
Hôm nay, minhcuong bị mặc giáp nóng toát nhiều mồ hôi, lúc cởi ra gặp gió lạnh, đau bụng dữ dội, mắt hoa nổ đom đóm, tý nữa bị cảm. Có lẽ bắt đầu già rồi nên biết mình hơn :), bảo vợ gọi taxi chạy thẳng về nhà. Đến chiều mọi thứ lại như bình thường, lại vào VietPet viết bài. Ơn trời phù hộ.

Xin lỗi ban tổ chức, vì vội chạy về nhà quá, quên cả dọn dẹp sân khấu, hậu trường.

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nay, minhcuong bị mặc giáp nóng toát nhiều mồ hôi, lúc cởi ra gặp gió lạnh, đau bụng dữ dội, mắt hoa nổ đom đóm, tý nữa bị cảm. Có lẽ bắt đầu già rồi nên biết mình hơn :), bảo vợ gọi taxi chạy thẳng về nhà. Đến chiều mọi thứ lại như bình thường, lại vào VietPet viết bài. Ơn trời phù hộ.

Xin lỗi ban tổ chức, vì vội chạy về nhà quá, quên cả dọn dẹp sân khấu, hậu trường.
Chuyện hậu trường đã có anh em bên tổ an ninh trật tự lo rồi. Nên cô chú cứ yên tâm. Điều đáng lo là anh em tổ an ninh trật tự đã không hoàn thành nhiệm vụ của BTC rao cho là để sảy ra tình trạng 1 em pít cắn vào chân 1 em malinoi là ảnh hưởng đến màn biểu diễn của CLB Malinoi VN.

Thay mặt anh em trong tổ an ninh gửi lời xin lỗi chân tình đến toàn thể anh em trong CLB Malinoi VN. Rất monh anh trong CLB malinoi thông cảm.

THân

Pitt.love

Member
Đêm hôm qua mình làm đến tận 1 rưỡi mới về ... Bị mẹ mắng tơi tả cơ mà vẫn vui ... Mong đến festival năm sau quá :x

rottweilord

Member
Không nói được gì nhiều, chỉ có hai từ ngắn gọn "TUYỆT VỜI". Xin cảm ơn tất cả mọi người vì một FSV tuyệt vời.

Lần đầu tiên được tham dự Festival...!Vũ tôi cảm nhận thực sự đây là một ngày hội của ACE VIETPET!!!Xin cảm ơn BTC cảm ơn ACE đã tạo ra một ngày hội vui vẻ-lành mạnh &bổ ích!!!!!Xin cảm ơn!!!!!!!!!!