• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lịch offline chính thức: 16h ngày 22/05/2011

milkygirl6390

Active Member
giờ này chắc mọi người đang tụ tập đông đủ rồi nhỉ...:(...lần off nào cũng ko đi được...:(( chán chết... ngồi nhà hóng hình hậu trường vậy...:(

bellelove

Member
chúc buổi offline thật vui vẻ, thân mật và mọi người biết được thêm nhiều thông tin hữu ích để chăm các bé khỏe mạnh hơn ;)

Gemma

Active Member
Chưa thấy gì để hóng hết, mình đang ngoài đưòng nên không hóng webcam đựoc. Chúc mọi ngừoi off thật vui và hoành tráng
:love struck::love struck::love struck:

cun0206

Member
Hôm nay không đi off được đang hóng mãi mấy bức ảnh của buổi off hôm nay mà chưa thấy đâu nhỉ. Nghe nói hôm nay nàh mình đông vui lắm mà, ai có ảnh post lên cái nhỉ

Chán quá,hnay bận đột xuất không đi off được:(:)(:):)(,đang tiếc hùi hụi đây.Ngóng ảnh off hội mèo từ chập tối đến giờ mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả:(:(.Bác nào đi off thì up ảnh đi cho cả nhà xem nào.

vanle

Member
hnay đi off thật vui, các bé mèo bé nào cũng đáng yêu và rất ngoan, dù mới gặp nhau lạ lẫm nhưng ko có đánh cãi nhau gì hết =D> ^^
Ch bizonzon đúng là trưởng ban tổ chức kiêm MC, rất chi là chuyên nghiệp. Mà hình như ch ko mang bé nào theo thì phải
Nhà ch Bích cũng thất hứa nhá. Hội mèo ai cũng hong hóng đến nghía đàn nhỏ nhà ch vậy mà hok có bé nào hết T_T
Nhà ach Boo chắc là góp số thành viên gia đình nhiều nhất, cả nhà cùng đi off. Ban đầu nghe tên Bơ Sữa em cứ tưởng là tên các bé mèo nhà ach, hoá ra là ..hihi. Bơ Sữa chắc cách nhau khoảng 2 tuổi ach nhỉ.Các cháu đang học lớp mấy thế ạ?
Nhà eTú có lẽ là góp số thành viên mèo nhiều nhất, 6 bé thì phải. Nhìn mèo mới nhận ra chủ hehe
Nhà Bông ngố phải trao thêm giải nhiệt tình cách mạng mới được. Từ HP vẫn máu lên off :-bd À, chúc mừng nhà Bông ngố hôm nay có thêm thành viên mới là em Bột. Đúng là trắng như bột ý ạ ;)
Nghe tên anh Hoangmoccuong trên diễn đàn em cứ nghĩ a già lắm cơ, cỡ tầm 35,36t. hnay gặp mới biết mình bị nhầm hàng :D sory a vì e cứ tưởng a già híhí
Có vài cái ảnh lởm up lên góp vui

Ngồi cạnh nhà eT đầu tiên nên toàn seri ảnh mấy bé nhà T

2 bé này chắc là của nhà chị alex

Quên mất bé này nhà ai rùi, nếu e nhớ ko nhầm thì bé này được giải nhất giải cân nặng thì phải :confused:

Em về sớm hơn mọi ng nên phần sau thế nào, mọi người tiếp nhá

Gemma

Active Member
Sao ít ảnh thế nhỉ? Hình như cả hai bên topic về off mèo đều chưa post đủ ảnh hay sao í! Và cũng chưa thấy ai tường thuật chi tiết hơn về không khí off thế nào, mọi người trao đổi về những đề tài gì, cách chăm sóc mèo được chia sẻ ra sao... Và nên giới thiệu nickname nếu có thể ở mỗi bức ảnh show chủ mèo, và cả tên mèo nữa thì càng tốt. Mong mọi người show thêm ảnh để những ai không đi off và người ở xa như nhà Gemma có thể hóng hớt thêm :praying::love struck: