• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lịch cụ thể off mèo

anhbob

Member
Mình thấy mọi người bàn nhau off mèo vào ngày 26/9 nhưng mà chằng thấy ai confirm thời gian địa điểm chính thức. Hình như lần trước mình thấy nói đã thành lập hội mèo HN. Các bạn trong ban chủ nhiệm hội lên tiếng cho mọi người cùng biết cái nhỉ. Cảm ơn các bạn.
Dog Eye

bizonzon

Active Member
Dạ vầng, ban chủ nhiệm thì có rồi ạ, nhưng off iếc thì toàn thành viên tự phát, ban chủ nhiệm chỉ lo cái khâu tổ chức thôi:D.
Thời gian của lần off này chính xác là 9h sáng ngày 26/9 tại Ailu số 4 Thụy Khuê mọi người nhé!
Ấn định thế cho khỏi lăn tăn:D
Nội dung buổi off sẽ là thảo luận về việc tổ chức và nội dung cuộc thi mèo trong thời gian sắp tới. Anh chị em cô bác chuẩn bị ý kiến để đóng góp nha:x
Mọi người đăng kí dang sách ở topic kia, topic này đến sát ngày off sẽ chốt danh sách nha (để Ailu còn xếp chỗ ạ, phiền Huyenhuong nha:D)
Tiện đây, em xin đưa luôn cái danh sách ban chủ nhiệm Hội yêu mèo HN lâm thời ạ:D, nếu có khúc mắc hay vấn đề gì cần giải đáp mọi người pm trên diễn đàn nha:
1. Cô Mimi83
2. Chị Lê Tố Anh
3. Ngudaymuon
4. Hoangmoccuong
3Bi bao gồm:
5. Bigbibi (thư kí - thủ quĩ - kiêm kế toán của Hội)
6. Bichdiep
7. Bizonzon
8. Chienvet
9. Huyenhuong
Và đặc biệt là có sự tham gia của chú Trung AC, chú đã nhận lời làm Cố vấn hoạt động cho Hội yêu mèo HN. Thay mặt Hội yêu mèo HN, xin chân thành cảm ơn chú!

bizonzon

Active Member
À em quên mất, có một số việc phải thông qua anh chị em trước khi off ạ
1. Em thấy mọi người bàn luận rất rôm rả về chuyện thi mèo, trong đó có thi tài năng của chủ mèo. Tuy nhiên thời gian của một buổi off rất ngắn, chỉ khoảng 2-3 tiếng nên không đủ, nhưng Hội rất khuyến khích các thành viên thể hiện tài năng để góp vui cho không khí buổi off. Hát, kể chuyện cười, đọc thơ, ảo thuật, tài lẻ, vân vân và vân vân:D, nếu thành viên nào có nhã ý muốn đăng kí tiết mục văn nghệ thì xin mời đăng kí ở đây ạ, hoặc không thì gửi pm cho em để em lên chương trình, đây không những là dịp giao lưu với mọi người mà còn là dịp gây ấn tượng và thể hiện tài năng của bố mẹ anh chị mèo, nên mọi người tham gia nhiệt tình nha, cực kì khuyến khích đấy ạ:D
2. Về việc đóng góp bắt buộc để thanh toán tiền nước cho quán, nhiều thành viên mới nên chưa biết. 30k/người nha mọi người, nhà nào đi đông thì cứ đếm số người thôi ạ:D. Cái này để tránh những rắc rối về thanh toán tiền nước khi ra về cho quán. Đồ uống các bạn tự do gọi, nếu cuối cùng mà thiếu thì quĩ Hội sẽ chi, thừa thì nhà ta cho vào quĩ, còn việc quĩ hoạt động như thế nào, mỗi lần off, thư kí của Hội là chị Ly (bigbibi) sẽ công bố rõ ràng.

anhbob

Member
Uây, sao họp sớm thế nhể, sao ko để khoảng 10h bắtđầu nhể. NHà tớ tha lôi nhau đến đc cũng phải 9 - 10h. Thôi cố gắng đi sớm vậy. Cảm ơn bạn bizonzon nhé