• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lần đầu đi off đêm

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
OFF đêm nhìn đông vui không khác gì chợ đêm ở chợ Đồng Xuân luôn :D:D Thấy anh em HN có vẻ thích Alaska và Husky nhỉ, duới mình thì ít chả ai nuôi cả.

K3vin69

Member
Sao bác LuckyDogky ko chụp Bơ nhà em ? Bơ nhà e đẹp zai hiếu động thế mà bác ko cho 1 tấm :(

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Dung' la dang world cup co' khac' 2 hom nay ra thay vang ve? qua' dan`h mang cho' ve, ma` bac lucky di hom na`o ma` dong vay

mewmeo

Member
Có khi anh đấu thầu vụ trông xe mới được :D thế có khi lại kiếm ke ke :D.
Mà em cập nhập xem có cái gì hay mà có lợi cho cún thì mang về cho anh em dùng nhé :).
anh cần thuê địa điểm ko anh? nhà em ở hàng trống, đi bộ ra chỗ off cũng không xa lắm :day dreaming::day dreaming::day dreaming:

THầu vụ trông xe và nhớ cắt phế anh ơi :)) Hôm nào gửi Bun ra anh làm cho nó kiểu ảnh nha a ;)
Em phải bảo kê cho anh thì anh mới cắt phế cơ :D. Hôm nào cho Bun ra off ở CV Thống Nhất anh chụp cho, chụp ban ngày mới thể hiện hết độ đẹp trai của Bun :D.

Dung' la dang world cup co' khac' 2 hom nay ra thay vang ve? qua' dan`h mang cho' ve, ma` bac lucky di hom na`o ma` dong vay
Hôm đấy là hôm trước WC :D, đấy là còn mấy em chưa chụp được đấy không còn đông nữa :)

anh cần thuê địa điểm ko anh? nhà em ở hàng trống, đi bộ ra chỗ off cũng không xa lắm :day dreaming::day dreaming::day dreaming:
Nhưng bạn em đòi cắt phế kia kìa :hypnotized: vừa phải cắt phế lại vừa thuê địa điểm phố cổ thế này chắc anh trông xe không công quá :nailbitting:
Có khi chụp ảnh kiếm tiền lại kiếm hơn ke ke :))

mewmeo

Member
Em phải bảo kê cho anh thì anh mới cắt phế cơ :D. Hôm nào cho Bun ra off ở CV Thống Nhất anh chụp cho, chụp ban ngày mới thể hiện hết độ đẹp trai của Bun :D.

Hôm đấy là hôm trước WC :D, đấy là còn mấy em chưa chụp được đấy không còn đông nữa :)

Nhưng bạn em đòi cắt phế kia kìa :hypnotized: vừa phải cắt phế lại vừa thuê địa điểm phố cổ thế này chắc anh trông xe không công quá :nailbitting:
Có khi chụp ảnh kiếm tiền lại kiếm hơn ke ke :))
đấy là anh thích cắt phế thì cắt, chứ thuê chỗ nhà em miễn là lấy xe trước 11h còn đâu không mất tiền bảo kê, không mất tiền thuê nhân viên trông xe :))

kakapham

Member
OFF đêm nhìn đông vui không khác gì chợ đêm ở chợ Đồng Xuân luôn :D:D Thấy anh em HN có vẻ thích Alaska và Husky nhỉ, duới mình thì ít chả ai nuôi cả.
a Tùng ơi,sao lại k có ai nuôi,có e đó thui,mấy bữa nữa e rước 1 bé khác về cho phong trào của HP thêm chút hương vị hihi

a Tùng ơi,sao lại k có ai nuôi,có e đó thui,mấy bữa nữa e rước 1 bé khác về cho phong trào của HP thêm chút hương vị hihi
Lần off ở Hải Phòng vừa rồi cũng thấy có 1 em Husky cũng khá to mà bạn :)

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mới vào nên chưa biết mấy e chó tên là gì, trên có có samoyed béo tốt , và em husky mà anh gì mặc áo đen ôm ở vườn hóa ý, cũng to và đẹp quá ^^

HuskyMisk

Vui quá nhỉ . E Thành viên mới hôm nào các bác đi off thôg báo e cho con e ra tụ tập cho không khí .hehe

Vui quá nhỉ . E Thành viên mới hôm nào các bác đi off thôg báo e cho con e ra tụ tập cho không khí .hehe
Chúc mừng bạn ra nhập hội :). Tối nào khoảng 9h cũng có sinh hoạt bạn ah, bạn cứ cho em nó ra cho vui. Còn nếu chủ nhật bạn có thời gian thì khoảng 5h chiều chủ nhật ngày 18/07/2010 này bạn cho em nó tham gia sinh hoạt cùng hội Husky&Alaska tại công viên thống nhất luôn.

Đây là hình ảnh sinh hoạt của hội tại CV Thống Nhất:

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=50144

Bạn vào điểm danh luôn nhé:

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=52855