• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lần đầu đi off đêm

Nghe giang hồ đồn đại đã lâu nhưng hôm nay mới có dịp cho cu Ben nhà mình đi off đêm tại Hồ Gươm :D. Một không khí vui vẻ, hoà đồng, thân thiện và không phân biệt mầu da :love struck: .
Các cún từ to cũng có nhỏ cũng có nhưng tất cả đều rất thân thiện với nhau thể hiện tinh thần đoàn kết tương thân tương ái của dân tộc Việt Nam :)
Một số hình ảnh mình ghi lại được :):

Và đây là món quà đặc biệt của ngày hôm đó :D

Chúc mọi người có một mùa World Cup vui vẻ và lành mạnh :D

Nghe giang hồ đồn đại đã lâu nhưng hôm nay mới có dịp cho cu Ben nhà mình đi off đêm tại Hồ Gươm :D. Một không khí vui vẻ, hoà đồng, thân thiện và không phân biệt mầu da :love struck: .
Các cún từ to cũng có nhỏ cũng có nhưng tất cả đều rất thân thiện với nhau thể hiện tinh thần đoàn kết tương thân tương ái của dân tộc Việt Nam :)
Một số hình ảnh mình ghi lại được :):

Và đây là món quà đặc biệt của ngày hôm đó :D

Chúc mọi người có một mùa World Cup vui vẻ và lành mạnh :D

mewmeo

Member
Dông vui thê này yêu câu moi nguoi gui xe tu tê, không dô xe trên via hè, không mây chú an ninh trât tu lai ra giai tán, dên lúc em vê lai không có chô off :D:D:D

Dông vui thê này yêu câu moi nguoi gui xe tu tê, không dô xe trên via hè, không mây chú an ninh trât tu lai ra giai tán, dên lúc em vê lai không có chô off :D:D:D
Có khi anh đấu thầu vụ trông xe mới được :D thế có khi lại kiếm ke ke :D.
Mà em cập nhập xem có cái gì hay mà có lợi cho cún thì mang về cho anh em dùng nhé :).

K3vin69

Member
Sao bác LuckyDogky ko chụp Bơ nhà em àh :(( Bơ nhà e đẹp zai thế mà bác ko cho 1 tấm cho bằng anh bằng em :((

K3vin69

Member
Sao bác LuckyDogky ko chụp ảnh Bơ nhà em :( ? Bơ nhà em đẹp zai hiếu động như thế mà bác ko cho 1 tấm cho bằng anh bằng em àh :(( ?

Golden_pup

Member
ơ, nhìn đi nhìn lại cứ thấy thiếu thiếu ... Alask ko đi off đêm ạ :worried::worried:

Đã lại thấy bạn Ben lớn lên nhiều rồi :blusshing:

ơ, nhìn đi nhìn lại cứ thấy thiếu thiếu ... Alask ko đi off đêm ạ :worried::worried:

Đã lại thấy bạn Ben lớn lên nhiều rồi :blusshing:
Hôm đấy có anh Chiến đi thôi em ah, anh Chiến bảo Alask bị ốm nên không cho đi :)

Golden_pup

Member
Hôm đấy có anh Chiến đi thôi em ah, anh Chiến bảo Alask bị ốm nên không cho đi :)
Thế ạ, khổ thân tình yêu Alask của em :(:)(:)(:)(:)(( ...... hi vọng các bé cún trong hội dù trời nóng như thế này nhưng vẫn mạnh khoẻ, ăn nhiều ngủ nhiều chơi nhiều, hehe :D:D

mewmeo

Member
toàn bạn đồng trang lứa với mộc nhĩ, quả này về cho thằng cu ra thì tha hồ quậy

TIBETAN_MASTIFF

CLB của Hà nội off đêm đông vui quá,các bạn cho mình hỏi cái em màu đen bóng kia là Lab phải không?

Em phê bình các bác nhé, dạo này xem đá bóng ko thèm ra off nữa, 2 hôm nay Moy nhà em ra chơi với ... cuội.

Anh kiếm đâu ra người mẫu mà tuyệt thế hả anh
He he chân dài đấy em ah :D mà em chân dài này ngoan lắm bảo gì nghe đấy :D

CLB của Hà nội off đêm đông vui quá,các bạn cho mình hỏi cái em màu đen bóng kia là Lab phải không?
Em này đúng là Lab đấy bạn ah :), mình gặp Lab cũng nhiều rồi nhưng phải công nhận đẹp như em Lab này thì mình mới gặp lần đầu :love struck: nhìn ở ngoài còn đẹp hơn nhiều :-bd

Em phê bình các bác nhé, dạo này xem đá bóng ko thèm ra off nữa, 2 hôm nay Moy nhà em ra chơi với ... cuội.
World Cup 4 năm mới có một lần mà :love struck:, World Cup năm nay lại toàn vào giờ off nên đành phải hy sinh một thứ thôi:( hết WC off bình thường mà :D