• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lại một đàn rốt nữa được ra đời

em xin thông báo với các anh em trong 4rum là em rốt nhà em đã sinh hạ thành công 6 em rốt vào ngày 24/8 vừa rồi, em rất mừng là sau 2 tháng cho em nó đi lấy chồng thì nó cũng đã cho kết quả. bố nó là 1 trong những con đc anh Hùng TY tuyển chọn cho về N>:D<>:D<>:D<>:D<ghệ An.khi nào có dịp em sẽ post ảnh lên cho anh em xem

Hung.tinhyeu

Active Member
em xin thông báo với các anh em trong 4rum là em rốt nhà em đã sinh hạ thành công 6 em rốt vào ngày 24/8 vừa rồi, em rất mừng là sau 2 tháng cho em nó đi lấy chồng thì nó cũng đã cho kết quả. bố nó là 1 trong những con đc anh Hùng TY tuyển chọn cho về N>:D<>:D<>:D<>:D<ghệ An.khi nào có dịp em sẽ post ảnh lên cho anh em xem
Như Công nói thì chú rott đó tên PhuCa của một bạn nhà ở gần đền Ông Mười phải không ?. Nếu đúng là người bạn này thì bạn ấy có anh trai tên là VIỆT nhà ở Cát Bà. Thân

dạ, đúng rồi anh Hùng à,nó giờ đuợc làm bố rồi, chắc có lẽ là em nó lâu giò không được post lên. hiện nó có 1 bộ đầu thủ cũng đẹp anh à, mong là đàn này sau giống nó. gồm 5 đực và 1 cái anh à

phamhuyhoang

Active Member
Nghệ an lại thêm nhân khẩu rồi ^_^ hôm nào tổ chức off để anh em về đó chơi cho vui đi ^_^ chúc bạn chăm con mọn thật tốt ^_^

cảm ơn các anh em đã quan tâm. Nghệ An bây giờ lại thêm 6 nhân khâu nữa. tính tạm tạm thì TP Vinh cũng đã có gần 20 em rốt,hi, khi nào rảnh em sẽ đưa ảnh các nhóc lên

o0ojusto0o

Member
Nghệ an lại thêm nhân khẩu rồi ^_^ hôm nào tổ chức off để anh em về đó chơi cho vui đi ^_^ chúc bạn chăm con mọn thật tốt ^_^
Anh Hoàng ơi cho em hỏi.chỗ anh Hoàng có bán rott con không ah....

phamhuyhoang

Active Member
^_^ nhà mình không có rott con bạn ạ ^_^ chỉ có rott bố thôi,trong diễn đàn hiện đang có rất nhiều đó bạn ạ ,bạn có thể tham khảo ở tại mục rao vặt hoặc anh em Đồng Nai

Hung.tinhyeu

Active Member
dạ, đúng rồi anh Hùng à,nó giờ đuợc làm bố rồi, chắc có lẽ là em nó lâu giò không được post lên. hiện nó có 1 bộ đầu thủ cũng đẹp anh à, mong là đàn này sau giống nó. gồm 5 đực và 1 cái anh à
Vậy là Đ/C em đã toại nguyện rồi nhé. Xin chúc mừng. Hôm qua, em của VIỆT ở Cát Bà đã gọi điện thoại thông báo.

chúc mừng ban nha. Mà sao lâu lên hình vây. Ae nào nuôi rott ở sài gòn tổ chức off 1 buổi đi, sài gòn sao yên ắng quá :((

mong các anh em thông cảm. mình về đc có 1 ngày rồi phải đi làm xa nên chưa có hình để úp lên,khih nào có hình thì mình sẽ úp lên

gui cac ban 1 so hinh anh cua dan rot nha minh
day la em duc 11 thang tuoi?

con day la em rot me.

va cuoi cung la hinh anh dan rot con luc dc 1 tuan tuoi

cac bac vao xem roi nhan xet nhe

5.79N0/ki7

viet-hong

Member
chúc mừng bạn đã có đàn baby đầu tay. Mình cũng đang mong chờ em rott cái nhà mình đây mà còn đang trong tình trạng nghi ngờ vì em cái lên giống lần đầu cộng với em đực nhà mình nhẩy giống lần đầu em đực to quá lại vụng thế là phải cho thụ tinh nhân tạo không biết kết quả thế nào. đến nay được 20 ngày rồi thấy em nó vú ko teo mà càng ngày càng to không biết thế nào. tìm trên mạng thấy nước ngoài họ thụ tinh nhân tạo cho chó rồi cho lên mình cũng thử mà ko biết kết quả sao nưã. Thấy mọi người có baby mà thèm.

viet-hong

Member
chúc mừng bạn đã có đàn baby đầu tay. Mình cũng đang mong chờ em rott cái nhà mình đây mà còn đang trong tình trạng nghi ngờ vì em cái lên giống lần đầu cộng với em đực nhà mình nhẩy giống lần đầu em đực to quá lại vụng thế là phải cho thụ tinh nhân tạo không biết kết quả thế nào. đến nay được 20 ngày rồi thấy em nó vú ko teo mà càng ngày càng to không biết thế nào. tìm trên mạng thấy nước ngoài họ thụ tinh nhân tạo cho chó rồi cho lên mình cũng thử mà ko biết kết quả sao nưã. Thấy mọi người có baby mà thèm.

thuan_hp

Member
anh xem gạch ngói thế nào để mọi người có hướng nhỉ. mà đàn nhà bác là mấy đực mấy cái thế

cảm ơn bạn đã quân tâm. đàn nhà mình được 5 đại ca và 1 sư muội, giờ thì gach ngói các em được đặt lên mái nhà cả rồi bạn à