• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lại 1 màn hành hạ Mèo con

Beambeam

Active Member
ui :D, thàng Long nhà chị nó cũng hành hạ bọn mèo như thế này suốt đây. Công nhận chị bắt toàn mèo bé nên về hành hạ nó cũng dễ thật :D
Trời, nghe thế này ai mà dám giao mèo bé cho chị nữa chứ :))
2Phe mà nghe thấy là sau này nó lôi con sang nhà em đấy :D

D_P_HOA

Active Member
Trời, nghe thế này ai mà dám giao mèo bé cho chị nữa chứ :))
2Phe mà nghe thấy là sau này nó lôi con sang nhà em đấy :D
ờ , chị cũng hành hạ bọn nó ra phét :D,thế mà chả hiểu tại sao mình đi đâu là chúng theo đấy :)), dọn nhà tắm thì cứ năm lần lượt để nhìn chị làm :). Dạo này đỡ vất vả hơn cái công đoạn tắm không phải sấy nữa rồi. Cư mang chúng ra phun vòi hoa sen xong lau khô rồi cho lên sân phơi nắng là xong :)),

hihi. em cũng đoán vậy. vì thấy bé Boo lông ướt-> chắc vừa được tắm:D. Tiếc là không được tận mắt chứng kiến:p. uầy. Bun nhà e hư quá. Ở nhà thì gào đòi loạn lên. thấy ai là cũng tí tởn cong đuôi mà, suốt ngày ra cửa ngóng, thấy không ai chú ý là nàng phi thẳng sang nhà hàng xóm. Chắc gặp cu Bim dễ thương, lần đầu nên còn hơi kiêu:">. Biết Bun chịu ăn và chơi ngoan là e mừng:D. Mong là bớt bướng đi:).hi
Uhm, Bun nhà em đanh đá ác, nó ko cho Bjm xí xớn...Cô nàng ăn cũng nhiều, nhưng ko bít có đi VS vào chậu ko vì ko thấy đi ra ngoài:D......Bjm thì cứ nằm chềnh ềnh dưới nền nhà cách 0.5m trên bậu cửa là Bun...Nhưng cũng chưa đi đến đâu
Hic, đặt cái tiêu đề "hành hạ" làm hôm nay tôi mới dám xem, Boo iu quá, dễ thương quá, đúng là vẫn còn trẻ con :love struck: Cái mũi bé vẫn còn nhọ đen nhỉ, chắc là nhớn sẽ bớt hơn chút đấy ông ạ :love struck:
Uhm, Boo nó ăn khỏe ác, trẻ con hình như ko bít ntn là no thì phải, cái bụng cứ căng đét mà vẫn chực ăn...Cái mũi đen đen nên trông hơi xí gái :time out: cái tai thì bẩn chít đi được, tôi đang trong công đoạn nhỏ rận tai và vệ sinh cho em ý, mà vẫn chưa hết. Con bé thúi, bẩn thỉu này:rolling eyes:
ờ , chị cũng hành hạ bọn nó ra phét :D,thế mà chả hiểu tại sao mình đi đâu là chúng theo đấy :)), dọn nhà tắm thì cứ năm lần lượt để nhìn chị làm :). Dạo này đỡ vất vả hơn cái công đoạn tắm không phải sấy nữa rồi. Cư mang chúng ra phun vòi hoa sen xong lau khô rồi cho lên sân phơi nắng là xong :)),
Mùa hè đúng là đỡ vật vã trong cái chuyện tắm táp, bọn nhỏ nhà em giờ thì cứ lăn ve ra sàn có nước, lông lá ướt nhèm, bế ra chỗ khô lại lăn vào....Mèo nhà em thì cứ thấy em tắm là cả lũ chực ở thảm chùi chân trước cửa nhà VS...Chả hiểu để làm gì :-"

:D. hihi. Em nhớ Bun. Anh Cường làm mấy kiểu ảnh cho Bun và Bim di ^^. Nàg ta không đi bậy là tốt ui ạ. E nghĩ Bun đi đúng chỗ đó vì làm gì có chuyện nạp vào mà không ra thì toi:p. Cứ để xem vài ngày thế nào thì a thông tin e. uẩy. Nhưng làm sao mà biết được 2 aci xí xới lúc nào hả a:">.hi

beheoxinhxan

Active Member
..Mèo nhà em thì cứ thấy em tắm là cả lũ chực ở thảm chùi chân trước cửa nhà VS...Chả hiểu để làm gì :-"
:)):)) Giống Bông đần rồi. Chồng chị hôm rồi bảo :"Anh đi tắm đây, cá với em là khi nào nghe thấy tiếng nước là con Bông nó chạy vào "chiêm ngưỡng" anh cho xem" =)) =)) Và đúng thế thật =))

D_P_HOA

Active Member
Mùa hè đúng là đỡ vật vã trong cái chuyện tắm táp, bọn nhỏ nhà em giờ thì cứ lăn ve ra sàn có nước, lông lá ướt nhèm, bế ra chỗ khô lại lăn vào....Mèo nhà em thì cứ thấy em tắm là cả lũ chực ở thảm chùi chân trước cửa nhà VS...Chả hiểu để làm gì :-"[/QUOTE]

ôi thê nó có chui vào đòi tăm cùng không =)), may là không Cươngf nhỉ :D, không chăc chêts ngạt mât.

À dạo này Cươngf còn phải đi đêm mô và cây nưã không Cương ơi:))

Mùa hè đúng là đỡ vật vã trong cái chuyện tắm táp, bọn nhỏ nhà em giờ thì cứ lăn ve ra sàn có nước, lông lá ướt nhèm, bế ra chỗ khô lại lăn vào....Mèo nhà em thì cứ thấy em tắm là cả lũ chực ở thảm chùi chân trước cửa nhà VS...Chả hiểu để làm gì :-"
ôi thê nó có chui vào đòi tăm cùng không =)), may là không Cươngf nhỉ :D, không chăc chêts ngạt mât.

À dạo này Cươngf còn phải đi đêm mô và cây nưã không Cương ơi:))[/QUOTE]

Không chị ạ, dạo này được nhã hơn chút là đi giám sát thi công...đen nhẻm đen nhèm, có mỗi 2 cái mắt đeo kiếng là trắng thôi :))...trông như cú vọ chị ạ:D

babytired

Member
Trời ui, dễ thương quá hà... cái màn hành hạ mèo này coi bộ được nhiều người ủng hộ.

:D. hihi. Em nhớ Bun. Anh Cường làm mấy kiểu ảnh cho Bun và Bim di ^^. Nàg ta không đi bậy là tốt ui ạ. E nghĩ Bun đi đúng chỗ đó vì làm gì có chuyện nạp vào mà không ra thì toi:p. Cứ để xem vài ngày thế nào thì a thông tin e. uẩy. Nhưng làm sao mà biết được 2 aci xí xới lúc nào hả a:">.hi
Đây là ảnh tối qua anh chụp, 2 đứa nằm ở cầu thang...Bjm mon men xong Bun ko chịu

Beambeam

Active Member
Đây là ảnh tối qua anh chụp, 2 đứa nằm ở cầu thang...Bjm mon men xong Bun ko chịu
Hic, nhìn ảnh Bjm tiếp cận sát sạt mà trông mặt và thái độ em Bun vẫn thờ ơ thế này thì chắc còn lâu lắm đây...

hehe. Cái này pải xem tài anh Bim nhà ta thế nào.:"> Chắc Bun muốn ở đó chơi dài dài. Phải kiêu 1 tẹo không thì Bim không có ấn tượng mấy đâu:D. Một lần là nhớ mãi=))

lechan

Member
" Mình không dám xem đâu" - đây là hành động ép buộc mèo hoạt động call-cat :(:)(:)(:)(:)((.
Không biết thì đỡ đau lòng hơn ấy.=))=))=))

@Cường: phát hiện mèo ALN đang định 'dê' ALD nhá! A há há há