• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lũ trẻ con nhà mình luôn nè

đây là mèo mẹ

và mèo con đấy
các bé này sinh ngày 1/4 ,dễ nhớ ghê luôn. mèo bố là mèo ta, nên các bé bị lai tùm lum hết! nhưng vẫn đáng yêu hen.

Chu choa....yêu chế yêu chế! chị ơi, cho em xin 1 bé về nuôi đi ! có gì thì nhắn cho em chị nhé!

ui xinh thế. bạn có ý định cho hok? cho là mình lụm liền ý. nhà 2 con òi nhưng vẫn mún có thêm con mèo con cho vui nhà :D

hazel

mèo con nhà bạn có xù hok :D xù thì cho mình xin 1 bé nha, mình đang kiếm mèo xù con ^^!

bechabong

Member
hí hí..nhưng bạn meoconhayngu ở TP Hồ Chí Minh cơ mà... hiz... mình cũng muốn nuôi lắm..nhưng đã có 1 em mèo mẹ và 4 em mèo con zòi...hiz...nhìn iu quá là iu!

hì hì, toàn là em mèo lai rồi thôi. kiếm mãi chưa ra mèo bố thuần chủng. mình cho và tặng mèo chứ chưa bao giờ có ý định kinh doanh mèo cả. có điều mấy em này có nơi có chốn cả rồi, hẹn dịp sau hen các bạn