• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lũ Cún Cưng Nhà Mình .

Khủng long

Active Member
Lâu rồi không vào chăm chút , cái topic của mình trôi tuốt đâu tìm hoài không thấy.....thôi để up lại mấy cái hình cho cả nhà nhớ mặt nhé...lũ cún nhà KL đấy...

Tên : MẮM ĐẸT - TÁM TÀNG - XE LỬA - CHIPS ĐẠI BÀNG - SUSUBÉO

XE LỬA - TÁM TÀNG - MẮM ĐẸT - CHIPS ĐẠI BÀNG

Còn đây là anh đẹp giai tên ÊU ÊU.....

Nhà cô Phượng thiệt là đã quá đi! Con nhìn thèm muốn chết luôn mà không biết nuôi nhiều như vậy có chăm nổi không?? Nhìn con Chip Đại bàng lớn rồi nữ tính ghê, bớt du côn rồi :D

vanglai213

Active Member
cún nhà bạn xinh thật chắc sau này mình nuôi 1 đàn cho vui vậy ^^

Cô Phượng ơi, cho con góp vui với.
Đây là đàn chó con nhà mình, là con của Êu, mẹ là Xuxi, Tên từng đứa: Misa, Mickey và bé Bò.

Cả mẹ lẫn con:

Còn đây là Nấm con của Tám tàng:

Khủng long

Active Member
Ui trời.....cám ơn bé Nam nhé . Vậy là có cả vợ con của ÊUÊU nè...Có cả con gái của Tám tàng nữa nè , thành gia đình lớn rồi .....hy vọng mai mốt Chips đại bàng và Tám tàng đẻ con nữa thì sẽ có một lũ một lĩ cún con để khoe òi . Cám ơn các bạn đã ghé thăm lũ cún cưng nhà mình nhé .

gởi mấy hình của lũ cún cưng khoe tiếp .....
Tám tàng hóa trang.......:))

Chips DB ăn mì ....

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chào chị....!

Ui trời.....cám ơn bé Nam nhé . Vậy là có cả vợ con của ÊUÊU nè...Có cả con gái của Tám tàng nữa nè , thành gia đình lớn rồi .....hy vọng mai mốt Chips đại bàng và Tám tàng đẻ con nữa thì sẽ có một lũ một lĩ cún con để khoe òi . Cám ơn các bạn đã ghé thăm lũ cún cưng nhà mình nhé .

gởi mấy hình của lũ cún cưng khoe tiếp .....
Tám tàng hóa trang.......:))

Chips DB ăn mì ....

:love struck: Lâu quá mới thấy sư tỷ của e xuất hiện nha, từ khi được lên chức làm Bà rồi lặn mất tiêu luôn nè:))
:party:Chị ơi...! dạo này chị P59 đang làm nóng lên gdsgtds rồi nè.
Hình như là có cả Quỳnh cùng mọi người cũng góp sức nữa đó, lúc này nghe đâu có khá nhiều thành viên mới của hội rồi đó nha :D
Hôm nào chị em mình cũng phải góp sức cùng mọi người chị nhé và ra tám với gia đình mình luôn:D
----------------------------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:

Khủng long

Active Member
:love struck: Lâu quá mới thấy sư tỷ của e xuất hiện nha, từ khi được lên chức làm Bà rồi lặn mất tiêu luôn nè:))
:party:Chị ơi...! dạo này chị P59 đang làm nóng lên gdsgtds rồi nè.
Hình như là có cả Quỳnh cùng mọi người cũng góp sức nữa đó, lúc này nghe đâu có khá nhiều thành viên mới của hội rồi đó nha :D
Hôm nào chị em mình cũng phải góp sức cùng mọi người chị nhé và ra tám với gia đình mình luôn:D
----------------------------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:
=))=))=))=))=)).....chỉ không thấy mỗi mình em thôi cưng ơi . Bữa đó ( 28-03 ) cả nhà lâu lắm mới tổ chức gặp nhau , nhân thể cũng là ngày sinh nhật của Kupi nên chị cũng có mặt mà . Nói tóm lại chị sẽ có mặt trên từng cây số những nơi nào có Sg TDC tới :love struck: .Bằng chứng nè....em tìm xem có thấy hình của em trong này không nào ?

Hung_Phong_BT

Buồn quá.....!

=))=))=))=))=)).....chỉ không thấy mỗi mình em thôi cưng ơi . Bữa đó ( 28-03 ) cả nhà lâu lắm mới tổ chức gặp nhau , nhân thể cũng là ngày sinh nhật của Kupi nên chị cũng có mặt mà . Nói tóm lại chị sẽ có mặt trên từng cây số những nơi nào có Sg TDC tới :love struck: .Bằng chứng nè....em tìm xem có thấy hình của em trong này không nào ?
:suprise:Chị nói vậy làm e quê đỏ mặt rồi nè:blusshing::blusshing::blusshing: vậy thì chủ nhật này e phải cố gắng có mặt trong hội mới được, có gì chị :-c cho e nhé.
Kì này chị phải gọi thật nhiều người có mặt nhé, e sẽ khao tất cả ACE trong hội mình 1 chậu cafe & sẵn chuộc tội với chị luôn nè:))
ACE đi off đông vui như vậy chắc e cũng tranh thủ tặng cho mọi cún 1 món quà:D trước đây Kuppi chưa mất thì e đã có làm vài cái mẫu cho Kuppi xem rồi, nhưng Kuppi chưa thiết kế hình logo của sgtds cho em làm thì đã vội đi mất rồi, cho nên e cũng chưa thực hiện được:not talking: Trong hội mình có ai biết cơ sở này chuyên khắc tên vào kim loại không vậy chị ? e đang cần lắm lắm. chị hỏi giúp em nhé....! Thanks chị nhiều nhiều.
---------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:

Khủng long

Active Member
bị trùng bài ..........................................................................Xin lỗi.:D

Khủng long

Active Member
:suprise:Chị nói vậy làm e quê đỏ mặt rồi nè:blusshing::blusshing::blusshing: vậy thì chủ nhật này e phải cố gắng có mặt trong hội mới được, có gì chị :-c cho e nhé.
Kì này chị phải gọi thật nhiều người có mặt nhé, e sẽ khao tất cả ACE trong hội mình 1 chậu cafe & sẵn chuộc tội với chị luôn nè:))
ACE đi off đông vui như vậy chắc e cũng tranh thủ tặng cho mọi cún 1 món quà:D trước đây Kuppi chưa mất thì e đã có làm vài cái mẫu cho Kuppi xem rồi, nhưng Kuppi chưa thiết kế hình logo của sgtds cho em làm thì đã vội đi mất rồi, cho nên e cũng chưa thực hiện được:not talking: Trong hội mình có ai biết cơ sở này chuyên khắc tên vào kim loại không vậy chị ? e đang cần lắm lắm. chị hỏi giúp em nhé....! Thanks chị nhiều nhiều.
---------------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:
Có quà hả ?=D>=D>=D> Vậy thì phải mau mau alo triệu tập bà con gấp thôi . Vui quá lại còn đãi cà phê cả nhà nữa he...he....
Mà................kim loại( em muốn khắc tên) tặng cho bà con là gì ? vàng ? bạc? đồng ? sắt ? kẽm? hay inox ? . Để chị hỏi rồi :-c sau cho em nhé .Thay mặt bà con SGTDC cám ơn Trại chủ Hùng Phong nhiều nhé .

hôm nay ghé vào nhà chị P57, xem lại hình mấy nhóc thấy dễ thương quá (mặc dù đã thấy ở ngoài nhiều lần rồi..)..chắc tại mình có tâm hồn yêu chó nên thích nhìn lũ cún này hơn nhìn người..he..he..
Lại có thêm lộc uống cà phê và quà cho lần off tới của sếp Hùng BT nhà mình nữa..vậy thì gia đình mình mau lên danh sách off cho chủ nhật này đi nhe..mọi người ủng hộ cho khí thế lên..chuẩn bị hầu bao đi em trai..hi..hi..
Cho chị có ý kiến về cái dogtag nhe..thay vì thời gian mình kiếm chỗ thiết kế mẫu mã và chất liệu cho cái tag thì dành số tiền đó mình dùng để may 1 số trang phục cho lũ cún yêu của các thành viên trong hội , gọi là đồng phục khi nào đi off..thì nhìn là biết gia đình mình liền..trang phục này nên nhờ nhà thiết kế thời trang chị P57 làm riêng cho hội mình (hàng không đụng nhe)..tặng mỗi bé 1 bộ vừa là kỷ niệm vừa là dấu ấn đặc biệt cho gia đình sgtdc của mình luôn..em trai thấy thế nào, chị P57 cho ý kiến luôn nhe.

lucido79

chúc cả nhà có đàn cho đẹp...............................................................

nh0kkUn

Member
:X:X, cô ơi, mấy bé dễ thương quá đi... mới gặp cô có một lần( lâu lắm rồi) hồi còn ở khoảng khắc nên cũng chưa nhớ mặt cô lắm nữa... mong sẽ gặp lại cô ở buổi off lần này :X:X.

Hung_Phong_BT

Hi Chị....!

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
:party: Chị P57 + P59 ơi sao tuần trước đi off mà chẳng thấy ACE nào khoe ảnh vậy chị ?
Em khoe ảnh 2 bà chị & ACE nè ;)

Mod ơi sorry vì up nhầm mục rồi..........:not talking:

---------------------------------------------------------------

:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:​

boy_armani8x

Active Member
Càng nhìn càng thấy iu mấy nhóc thật đó , trông mỗi đứa mỗi cá tính khác nhau.. Nhìn sơn móng chân cho chúng mới ngộ chứ.hihihi

Khủng long

Active Member
Giữa thang này có chuyến dã ngoại ...thế mà Chips và Tám lại không được đi chơi...vì cuối tháng bọn nó " Nhảy ổ " hết trơn cả hai đứa :):):) .Lúc này trời nóng quá ....nên không diện quần áo đẹp chụp hình ....mà chụp sexy cho .....mát =))=))=)) Tám tàng cả ngày chơi với mèo không hà :D