• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lũ bệnh hoạn

thường thì chó con nhìn đáng iu hơn chó lớn, mà nhìn mấy bé này thì chó lớn đáng iu hơn chó con.hix hix. Nhìn vô không phân biệt đucợ tuồi tác.

Hỏi khí không phải ,bạn có phải là Dương lùn nhà hàng Trống ,bạn Giang mù đúng k nhỉ :D

Mình là Dũng ,bạn thân G mù.....nghe nh chuyện về bạn mà chưa có dịp gặp :D ...... cùng sở thích chơi chó , thấy bạn cmm mới nghi nghi thử hỏi :D

gàsiêunhân

Active Member
Mình là Dũng ,bạn thân G mù.....nghe nh chuyện về bạn mà chưa có dịp gặp :D ...... cùng sở thích chơi chó , thấy bạn cmm mới nghi nghi thử hỏi :D
à à! mình trước cũng nghe giang mù kể về bạn, bạn là trần khát chần à

lag quá mấy hôm mới cmm dc cho bạn ...,nhà mình gần đấy ,chắc bạn không biết đâu ,tại có 3 thằng gần đấy liền :D.....đợt tới này bạn có về HN nghỉ lễ không ......nếu có thể mấy ae cafe giao lưu nhé :D .....mình cũng thích chó lắm,mỗi tội trình độ gà ,gặp đc bạn hiểu biết thì nch thích lắm :D