• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lăng xê em Big bird của mình :)

Tạm vậy, mình còn tàng trữ rất nhiều ảnh của em Big bird
Thành viên mới, rất vui dđ làm quen vs cả nhà :D
:love struck:

Chỉ nên post tối đa 4 ảnh cho mỗi bài thôi, Novembers689 nhé! - Phù Dung

Mèo nhà bác trông thật xinh mà khi nằm ôm con búp bê em cứ tưởng em Big bird là búp bê ấy chứ.Cả hình em ý dạng tô hô ra nữa ấy chứ,trông buồn cười quá^;^

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Em nó có cái tên phá cách quá bạn nhỉ:D. :)) đúng là Big Bird có khác, thảo nào pix đầu bạn phải lấy "con bò" ra che cho "cái xinh xinh mà ai cũng biết là cái gì đấy" của em nó:kiss:, November nên cộp mác cho cái ảnh đó là "16+" nhá (để tớ còn được xem :))). Tên em yêu thế chắc là cá tính lắm đây:-bd, thằng ku này lại có quả lông giống Lucky rồi, chị Pump lần này lại thu thập thêm đệ cho em nó nhá:D. Nhìn em BB làm tớ liên tưởng đến thằng ku này quá:D:

Chào mừng Newmem November:wel:, bạn cũng ở HN thì khi nào có buổi off nhớ phải cho BB đi chơi nhá:love struck:!

sharpadd

=)) cái con bò nhe nhởn ở cái chỗ ấy thật là "nghệ thuật" =))
mà trông cái mặt bé ý ngủ phè phỡn ghê :))
cái ảnh cuối trông hiền thế :x , không biết cái dép ếch ế có thoát khỏi tầm móng của em BB sau khi chụp ảnh không ;)) chứ bé Sat cắn nát cái đôi dép ếch của tớ rồi :|

docoi24t2

Member
Trông em mèo nhà bác đội mũ trông buồn cười quá=))=))=)), mặt trông ngộ ghê:D:D.

cảm ơn các bác đã có nhời khen ngợi, BB nhà em mà nghe đc thế chắc sứong lắm :-j
Em BB đúng là rất cá tính, du côn và hay cắn người lắm các bác ạh

Đây là ảnh em nó hồi mới về nhà (bên trái) nhìn cái mặt rất chi là ba ngơ và rụt rè nhút nhát chứ k đầu gấu như bây jìơ :D

Sau tầm 1 tháng, em đã bắt đầu sạch sẽ, xinh xẻo ra

Bây giờ, em BB đc 7 tháng tuổi rồi

Em nó có cái tên phá cách quá bạn nhỉ:D. :)) đúng là Big Bird có khác, thảo nào pix đầu bạn phải lấy "con bò" ra che cho "cái xinh xinh mà ai cũng biết là cái gì đấy" của em nó:kiss:, November nên cộp mác cho cái ảnh đó là "16+" nhá (để tớ còn được xem :))). Tên em yêu thế chắc là cá tính lắm đây:-bd, thằng ku này lại có quả lông giống Lucky rồi, chị Pump lần này lại thu thập thêm đệ cho em nó nhá:D. Nhìn em BB làm tớ liên tưởng đến thằng ku này quá:D:

Chào mừng Newmem November:wel:, bạn cũng ở HN thì khi nào có buổi off nhớ phải cho BB đi chơi nhá:love struck:!
Bạn ơi ảnh con mèo này là mèo nhà bạn ah , thích cái mũ con ếch của em ý quá

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Nhìn từ sáng đã thấy nó giống Lucky rồi, nhưng bận quá chẳng comment lại cho em được..

Welcome em đến với hội Mèo nhé.

Lucky gửi lời chào nha....

(xin lỗi em, cứ ngủ là nó nằm kiểu này)

uyen2980

Member
con mèo xinh quá, nhìn nó đội cái nón ếch trông yêu không chịu được, lúc be' tí nhìn mặt ngây thơ quá trời luôn....

meoluoi8x

Member

neko ơi chị kết cái nón của mèo em lắm mua ở đâu thế để chị đi mua cho nis

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
neko ơi chị kết cái nón của mèo em lắm mua ở đâu thế để chị đi mua cho nis
Xời ơi sao ai cũng tưởng thằng ku đấy là con em thế nhở? Đấy là hình em sưu tầm đấy ạ, em thích lắm nhưng em chả biết mua cái mũ ý ở đâu cả chị ạ, đây đây, em có vài cái ảnh kiểu đấy, các bác xem có yêu không, có muốn tợp mỗi đứa một cái không? Em lưu lâu lắm rồi, bác nào mà biết chỗ mua thì nhắn nhe cho ACE hội Mèo với nhá!

Con đội tai thỏ nè!

Thỏ à? Ta cũng tai thỏ đây, đẹp hơn hẳn chửa?

Thỏ là cái thá gì chớ? Xì tin là phải Kitty Kute!

Lợn đây, có ai giống tôi không???
Tôm mà đội thì thành đội trưởng đội mèo ngố luôn:))!

Tao đội xương rồng này, đố tụi bay có mũ pro như tao!

Ta mới là dân chơi thứ thiệt! Giống đầu mèo không?

Dành riêng cho Lucky này
Lucky nhà mình mà đội cái bộ tóc lọn điệu điệu này vào thì ... ái phải biết đấy bác Phượng à ơi=))...

à méo

Member
Mấy cái mũ bằng len có thể đan tay được đấy neko!
Khéo tay một tí lấy vải thừa may cho các em ý mấy cái mũ xinh như vậy được mà!^^
Bọn mèo nhà mình thì không cho mặc hoặc quàng cái gì vào người dù chỉ một phút! Haizzz +__+