• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Làm trụ cào móng cho mèo

suchie

Hay quá! Em cũng phải lên hàng chiếu mua dây thừng về làm thôi. Con Giang Tây nhà em hiếu động lắm, nó cứ đu lên quần bò của em để cào móng, sểnh ra tí, cu cậu đã ngồi chồm hỗm trên đầu hóng gió rôi :D. Haiz, cứ hôm nào em buộc tóc là cu cậu có chỗ bán, leo lên đầu nằm luôn.
Ah, tiện cả nhà cho em hỏi, muốn tìm hiểu tiêm phòng cho mèo thì vào đâu ah
Thank cả nhà nha :3

Khoe với mọi người cây cột cào móng cho lũ quý tử nhà mình, cũng đơn giản thôi nhưng mà chúng nó thích lắm, suốt ngày leo trèo :D

Nhà bạn này làm khéo quá, mình cũng phải lọ mọ thiết kế 1 cái cho 2 em nhà mình mới được.

yoon_cat

Member
UP CÁI NÀY lên phát, mọi người cho mình hỏi nếu làm trụ = ống nước thì làm đế bằng gì và gắn vào như nào nhỉ :(

UP CÁI NÀY lên phát, mọi người cho mình hỏi nếu làm trụ = ống nước thì làm đế bằng gì và gắn vào như nào nhỉ :(
trụ bằng ống nước thì dễ đổ lắm vì nhẹ mà khó gắn.
Bạn làm trụ gỗ, đóng đinh vào đế gỗ là ok mà