• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ky Lợn và những bức ảnh chưa được công bố , hi hi

Nhân dịp Ky lợn về nhà đã được hơn 2 tháng và tròn 3 tháng tuổi, tớ post ảnh của Bé Ky hồi còn bé và bây giờ cho các bác chiêm ngưỡng , hi hi hi:
Đây là hôm bắt Ky ở Hồng Mai :

Còn bây giờ là như thế này , Ky Lợn đang được đi nghỉ dưỡng ở Hà Nam , he he :

lollipop™

Member
Công nhận Ky đẹp thật, nhìn chạy chơi thích quá cơ :) mỗi tội là dáng của 2 chú đứng sau cái cổng, không được ra khỏi cổng chơi nhìn đến tội hehe :D thanks phát ạ :D Update tình hình liên tục bác nhé :)

binkynl

Member
bác cũng bắt ở Hồng Mai được hơn 2 tháng thì Ky cùng đàn với Bò nhà em rồi thảo nào trông giống hệt nhau khác mỗi màu lông :))

binkynl

Member
em ngại up lên lắm, hôm nọ ra vườn hoa lê nin có gặp Ky nhà anh mà chắc anh quên :p ở trong phần ảnh off hôm đó cũng có cả ảnh ky cả ảnh bò nhà em hehe

Ky Lợn và ngày rằm tháng Bảy

Up thêm ít ảnh về em Ky lợn nhà tớ, hiện tại tròn 3 tháng rưỡi, nặng đúng 10kg .

Upppppppp !! :D em ấy đáng yêu thế, mà sao bạn lại cứ gọi em ấy là lợn thế, động tự ái là em ấy bỏ đi ấy, husky với alaska là dễ xúc động lắm =))

lollipop™

Member
Ky xinh :D Trông em Ky dạo này phát triển về chiều dài nhỉ, chắc sau này mới phát triển chiều cao thì đẹp ra nữa hihi :D Dù sao thì Ky cũng rất đẹp :D

Oaaaaa em Ky lớn nhanh quá trông khác hẳn so với lần đi off ở Tượng đài Lênin :D. Chúc mừng bác nhé trông Ky lợn ra dáng thanh niên phết rồi :D. Em này bác mang về quê nuôi thì nhất rồi còn gì tha hồ mà chạy nhảy :).

Vì dạo này bận đi suốt nên đành phải gửi em Ky về nhà vợ cho ông bà ngoại chăm hộ, hi hi hi. Ngày ăn 3 chậu cơm to tướng.

Ky nhà anh Tiến xinh quá.:D Mang nó về quê đến khi nào đưa lên HN thế anh?Mà nó nhớn nhớn thêm chút nữa,cho lên cửa hàng anh nuôi,đảm bảo đông khách.:p

Hi hi hi, đợi anh cưới thì cho Ky lên ăn cưới 1 thể luôn. Giờ về quê rộng rãi Ky có chỗ chạy nhảy thoải lắm. Zin Zin có định tuyển phi công trẻ không thì chuẩn bị nhé.

Ky lợn Rằm Trung Thu

Ky Lợn đã được tròn 4 tháng rưỡi , nặng 13kg, đẹp giai , chắc khỏe và béo như lợn