• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ku Tom mới về nhà mới....

tommy81

Member
Sau 1 thời gian ấp ủ tìm tòi tốn đủ loại phí ( điện thoại phí,rồi ngu phí, rồi lừa phí ) mình cũng đã tìm được 1 em,không biết có được cho là tạm được hay không xin mời anh em cho chút ý kiến cho em nó mau phát triển ;). Em nó được 5 tháng rưỡi tuổi ( theo như người bán nói ) mới về hôm qua nên còn sợ sệt...:)

Sẳn đây cho hỏi làm cách nào để làm quen với em nó,mình cho ăn 2 lần rồi,mà sao nó cứ giử khoảng cách với mình hoài,ai biết xin chỉ giúp:x:x. Cảm ơn anh em đã đọc bài,thanks all.....

tommy81

Member
uppppppppppppp,cho lên trên :D,pót hình lên rồi mà sao không thấy hình được zvậy trời :(:(:(.

nguyenducminh63

Active Member
Bạn nên post anh để anh em trên diễn đàn chia vui cùng bạn còn có muốn đánh giá em nó hay không thì cũng do cách bạn post ảnh lên thôi.

Chào thân ái!

tommy81

Member
mình có post mà sao nó chẳng hiện lên nhỉ. Ai biết cách gửi ảnh xin chỉ giúp,gửi kiểu gì cũng chẳng được :(

Hungvq

Member
uppppppppppppp,cho lên trên :D,pót hình lên rồi mà sao không thấy hình được zvậy trời :(:(:(.
Bạn cứ vào upanh.com mở 1 nick trong đó để upload ảnh của mình lên - sau đó copy link diễn đàn ở bên đó vào thẳng bài viết bên này là OK. Cách này dùng cho nhiều diễn đàn đều được...

tommy81

Member
thử lại 1 hình xem thế nào,làm cách nào cũng không được hay là máy tính hư nhỉ:-w:-w

Mr Lab

Member
Mình hay làm là up ảnh lên photobucket rồi copy link dán vào bài viết của mình là ok, bạn thử nhé

Hungvq

Member
Chó đẹp, lông sát, tai to mỏng, mắt đẹp. khung tướng cao to đấy
Đây up hộ bạn (bạn mở ảnh ra chú ý bên phải có IMG code, bấm chuột vào đó để copy đường dẫn rồi paste sang bên bài viết bên này là OK)

Scoobydoo

Member
Mình không biết rõ về PQ thế nào là đẹp, nhưng cảm nhận của một người bình thường thì là một chú cún đẹp, trông rất tinh anh, sẽ là một chú chó thông minh nhanh nhẹn. chúc mừng bạn

chiennk

Member
Đẹp quá bác chủ ạ. Cho em hỏi đồng chí này hiện anh đang sở hữu ở đâu thế ạ?

tommy81

Member
chào các bạn mình cũng mới tập chơi nên cũng còn mù mờ lắm,cũng tích cóp kinh nghiệm từ các bạn trên forum này. Cảm ơn các bạn đã xem và cho lời khen về em Tom,mình hiện tại đang ở Đà Nẵng,rất vui được làm quen và giao lưu cùng các bạn.

lucgiahop

Member
sao không post vô topic CLB PQ Đà Nẵng cho xôm tụ, đặt tên trùng với con Tôm nhà em :D , à quên anh thì tiếng anh em thì thuần việt. Màu vàng sáng sủa, sạch sẽ, mà sao 2 chân trước nó chĩa vô trong vậy anh, chắc do góc chụp .

tommy81

Member
anh thấy con nào đứng cũng thế cả mà em,anh có pót hình bên clb Quảng Nam & Đà Nẵng rồi :-*

tommy81

Member
mình có thêm 1 clip mới quay lúc nãy về em Tom đào hang gởi lên cho các bạn xem cho vui
...
Ai giúp mình chỉ cách gởi clip lên diễn đàn với ,,,help me help me....

mình có thêm 1 clip mới quay lúc nãy về em Tom đào hang gởi lên cho các bạn xem cho vui
...
Ai giúp mình chỉ cách gởi clip lên diễn đàn với ,,,help me help me....
Đăng ký 1 tài khoản trên You tube.com, sau đó upload clip lên trang này. xong rồi chỉ việc copy đường dẫn dán vào topic của mình là xong. Chúc bạn thành công. (Từng bước trên you tube có hướng dẫn mà, cũng dễ lắm)

tommy81

Member
thanks bạn để mình up thử xem có được không nhé :):)
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=zfqW8cQlKKo&feature=feedu[/YOUTUBE]