• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ko cần thuần chủng.

cauvang

Member

nhũng con chó thuần chủng là những con chó mà mình cảm thây yêu quý.
hôm qua đi coi DOGSHOW 2014. thây những con ko như bảng tiêu chuẩn chó phú quôc. mà vẫn được CNG.

dat_dquoc

Member
CNG thì con chó chỉ cần đạt trện 50% so với bảng tiêu chẩn và không bị những lỗi cần phải lọại bỏ thì sẽ được CNG. Để biết giám khảo đánh giá như thế nào thì bạn nên mang con chó của bạn đang nuôi vô cho giám khảo đánh giá, có như vậy thì sẽ thực tề hơn bạn nhé. chứ bạn tự nhìn và tự đánh giá thì hơi bị khó đó.

MrHaiVN

Bác nói kỹ hơn đi, chứ nói chung chung thế nghe nó mông lung lắm, nói thế có khi lại làm cho người ta hiểu nhầm: như kiểu có người mang becgiê ra mà vẫn được CNG là chó phú quốc. :)

Hay là bác lại có chỗ hiểu nhầm về BTC chó phú quốc.

Bác chơi chó phú quốc được bao lâu rồi, nuôi và gặp bao nhiêu con chó phú quốc rồi. Bác đã từng chơi giống chó xoáy thái chưa.

Cái con chó mà bác bảo giám khảo chấm nhầm nó có đặc điểm gì không như bản tiêu chuẩn chó phú quốc.

Bác cứ phân tích kỹ, hợp tình hợp lý thì em mới tin chứ, nói chung chung thì em xin lỗi là em chưa có thể tin ngay được đâu.

hviet

Member
?

Tiêu chuẩn của bạn Bút quá cao chăng?

hôm qua đi coi DOGSHOW 2014. thây những con ko như bảng tiêu chuẩn chó phú quôc. mà vẫn được CNG.

vietyen

Member
Haaaaaaaa cho phu quoc bay gio tum lum het tron roi cac o oi...nen tui chan cha them choi nua. HâHaaacon cho nhin thay gom ma cung cong nhan giong

cauvang

Member
ha ha ha mình thích bn rùi đó. nguyên môt con chó thái mà cũng........ bó tay

cauvang

Member
da cũng ko phai cao. hom qua đi cung anh hiêp vao ma thây buôn cho chó pq.
hai ah em cung ko hiểu sao mà nói. ko mang may chup hinh.

hopnh123

Member
da cũng ko phai cao. hom qua đi cung anh hiêp vao ma thây buôn cho chó pq.
hai ah em cung ko hiểu sao mà nói. ko mang may chup hinh.
Bạn Bút thấy buồn cho chó PQ à, Vậy bạn Bút đang nuôi con gì trong hình vậy?

Nếu buồn vậy sau này có dogshow bạn Bút có đi xem không? À quên có tham gia không chứ? hihi:D

lampa

Member
chào Mr Hợp bạn có thể đưa hình của con chó đực của bạn lên cho ae chiêm ngưỡng tí được không.

Hôm qua đi coi dogshow 2014. Thây những con ko như bảng tiêu chuẩn chó phú quôc. Mà vẫn được cng.
không bình thường, gớm quá...