• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kiu Kiu nhà mình nè,yêu không

linhlady

Member
Trời ơi! chủ thớt show hàng kiểu gì vậy? có mỗi cái ảnh và nhìn tiêu đề biết em ý tên KIu Kiu thôi à.

moimm

Member
Ôi hai cái má bầu bầu nhìn yêu thế, cắn cho phát giờ ! Cho thêm ảnh đi bạn !

X

xuka3691

Guest
trả lời câu hỏi của chủ top
- Kiu Kiu nhà mình nè, yêu không?
trả lời luôn: yêu lắm...

mới chụp được có 1 cái thôi à,nó nghịch lắm,rình mãi mới chụp được tấm này đấy,hình như bé không thích chụp hình thì phải,có gì sẽ cố gắng chụp thêm

em ý được 8 tháng tuổi rồi,ăn nhiều,nghịch ngợm,hay thích gặm chân mọi người,toàn vồ người thôi.Mẹ của em ý là mèo Nga còn bố là mèo ta chính hiệu,vừa mang về đã thích vồ chân người,lăn lộn ra đất,thấy mẹ mình đi đâu cũng lon ton chạy theo

lululubu

Active Member
Mặt bé tròn xoay, dễ thương nhỉ? :x Mình thấy cứ bé nào lai mèo ta vào kiểu rất chi là nghịch ngợm béo khỏe nhá.

ừ,nó nghịch và tham ăn lắm.Cả nhà toàn chết cười với nó,ở nhà 1 mình toàn tự tìm trò để chơi thôi,muốn tìm 1 đứa về cho nó chơi cùng nhưng nó ghê gớm lắm,lần trước mang về nó gầm gừ rồi không chịu ăn cơm làm thằng bé kia cũng sợ không dám ăn cơm,thế là phải đem cho đứa mới mang về

Sheryl

Active Member
Bé này có màu lông vàng vằn rất giống màu lông cô Bem tự kỉ nhà Sadmouse :D. Mặt bé kiu bầu bầu dễ thương lắm. Bạn up thêm hình của bé đi.