• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kinh nhiệm mua chó akita

achim

Member
chào bạn đọc ! tôi có thể giúp gì cho những ai đang muốn nhập chó akita về vn, hay muốn mua một con chó sinh ra ở vn. tôi sẽ làm hết mình để giúp bạn phi lợi nhuận , tôi muốn giúp khi bạn đang muốn. đừng ngần ngại hãy gọi cho tôi 0932795005 tôi tên toàn
chúng tôi làm không vì lợi ích kinh doanh thương mại ,không tiếp tay cho những người buôn bán kinh doanh chó không có đạo đức
xin lưu ý ở vn không có tổ chức chính thức về chó akita được hiệp hội FCI công nhận, tất cả chỉ là tự phát .bởi vậy mọi người hãy cẩn thận khi mua bán chó akita trên mạng cần phải hỏi những người thực sự có đạo đức chỉ cho bạn cách nhập chó .cách thanh toán an toàn và vận chuyển về vn rẻ nhất

achim

Member
hàng độc

Hi ! Bạn sẽ có 20.000.000đ từ chủ nhân chiếc mũ hàng độc tặng nếu bạn tìm thấy chiếc thứ hai có ở việt nam
Đây là chiếc mũ được đấu giá trên ebay sau vụ 11-9 khủng bố ! tôi đã tìm kiếm nó trên ebay của một người thu gom ve chai tại hiện trường vụ khủng bố 11-9 số tiền bán đấu giá trên ebay.com sẽ ủng hộ 100% cho trẻ em syria
Hi!
This is the hat was auctioned on ebay after the terrorist 11-9! I searched it on ebay a collection of bottles at the scene of the terrorist 11-9 I will post on ebay auction proceeds will be sent to Children's Charity Fund syria