• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kinh Nghiệm Về Golden_ Fan Của Golden

Thanh_arch

Member
Các bác ơi cho em tham gia Gold fan với ah, em vừa là chủ sở hữu của em EVA nhà bác Baby_Eva. Lần đầu nuôi Gold nên chắc chắn có nhiều thiếu xót nên mạo muội lên đây hỏi các bác để có kiến thức chăm gold tốt hơn. Theo nhận xét của chủ cũ, em Eva naàytình cảm thân thiện, đặc biệt là rất thông minh.
Tiện đây em cũng muốn xin làm quen với các bác, nhất là các bác có Gold đực để có thể sắp tới em tìm chồng gold nhà em, chắc cũng sắp đến ngày rồi ah. Thanks các bác
Đây là em Gold Eva các bác ah: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=27217

xin chào các anh chị trong hội những người yêu giống chó golden e mới vào vietpet và nhìn thấy những chú cún golden e đã mê ngay rồi. hiện tại e rất muốn mua 1 em golden vàng kem sáng..điều kiện kinh tế của em có khoảng 5 triệu. rất mong a chị tư vấn và giúp đỡ cho em để e có được 1 em gol thật tuyệt. e xin cam on các anh chị

sau 1 thời gian tìm kiếm cuối cùng e đã có 1 bé golden ạ. mong các anh chi nhận xét về bé của e xấu ở điểm nào với ạ.

hôm nay rảnh rỗi mình pots chút ảnh bé gol nhà mình mong được giao lưu cùng ace.

xin ace nhận xét nhiệt tình về em nó. e mới tham gia diễn đàn cũng muốn hỏi mọi người là e muốn cho cún đi off thì phải đăng ký ra sao ạ.

mitsuhide

Member
Anh em ở HCM ai có nuôi 1 cặp golden hay sắp có golden con vào khoảng tháng 12 thì báo mình 1 tiếng nha mình cũng đang muốn có 1 em đây và dự định tháng 12 sẽ bắt 1 chú

Pop toet

Dạo này có vẻ ít bác quan tâm tới Golden nhỉ. Cho bài lên trên để các bác chia se kinh nghiem nao

tình hình là e mới mua 1 cún golden đực 2th tuổi các bác chỉ cho em cách chăm sóc để nó đc phát triển tốt với ạ.chế độ ăn uống và hoạt động thế nào cho hợp lý ạ

mr.an95

Member
Em xin giới thiệu golden nhà em :D.tên:Gol,giới tính:Cái.bắt về từ 1-6-2009.tính nới nay là được 2 tuổi rồi :D.Bắt ở nhà anh Trung (Ken_zx88) trong đàn
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=24973
Còn đây là ảnh của Gol nhà em :D ( ảnh chụp lúc mới đẻ nên hơi béo :D)

KimKookKake

tình hình là e mới mua 1 cún golden đực 2th tuổi các bác chỉ cho em cách chăm sóc để nó đc phát triển tốt với ạ.chế độ ăn uống và hoạt động thế nào cho hợp lý ạ
Hi bạn! Em Golden nhà bạn có phải trong đàn nhà anh Chiến ko?

kevin_son

Member
chó của bạn đẹp nhưng mập quá bạn ơi. Nên cho em nó vậnđộng nhiều vô. Giống Golden này rất thích bơi, nếu có điều kiện thì bạn cho nó đi bơi đi.