• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kinh điển, huấn luyện chó nghiệp vụ kiểu này thì chết mất!

Công nhận là hài thật. Chắc do bác quân xanh lười giặt quần áo nghiệp vụ, trước đó có con chó cái nó quần 1 trân rồi, hương vị của em còn vương lại nên mới xảy ra sự cố như vậy.
Có đúng như vậy không? Nói như Bác thì cậu bé trong đoạn Clip sau kia cũng mới chơi Nintendo với một cô bé đang trong thời kỳ đến nước à?
Còn thiếu 1 đoạn khoá găng và quay đầu nhỉ.
Đại ka ơi Anh bị mắc bệnh nghề nghiệp rồi, Trong đoạn Clip đó làm gì có ai lái tên lửa đâu mà khóa găng với chẳng quay đầu. Tên lửa toàn đi trượt mục tiêu như kiểu Liên quân bắn nhầm phe đối lập thôi

Shakhi Viet

Active Member
Có đúng như vậy không? Nói như Bác thì cậu bé trong đoạn Clip sau kia cũng mới chơi Nintendo với một cô bé đang trong thời kỳ đến nước à?
Bạn đọc kỹ lại nhé
Công nhận là hài thật. Chắc do bác quân xanh lười giặt quần áo nghiệp vụ, trước đó có con chó cái nó quần 1 trân rồi, hương vị của em còn vương lại nên mới xảy ra sự cố như vậy.
Bạn à, trong phép suy luận, nếu a thì b, nhưng chưa chắc ngược lại đã đúng. Hơn nữa mình chỉ bàn đến đoạn clip thứ nhất, là phán đoán cho tình huống ở clip thứ nhất vì chắc chắn là trong huấn luyện chó nghiệp vụ, không có bài tập xxx, xảy ra sự cố như vậy, hẳn là do mùi của chó cái đồng đội còn vương lại. Hơn nữa, cậu bé đang chơi game, không có nghĩa là trước đó cậu ấy không thể bị mùi của chó cái dính vào. Hình như cái mùi đó không mất đi sau 1 lần giặt quân áo.