• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kim và Bim đáng yêu nhà Vy....

zorba_meow

Active Member
chị bà tụi nhỏ la hoài cái vụ hun hít đấy chứ, nhưng cứ lến hun cho đỡ ghiền thôi nhưng vẫn biết " giữ mình" em ơi:D:D
Hun là em cũng sẽ bị mắng "lông bay hết vào mồm vào miệng rồi kìa, bỏ thằng mập đó ra mau" =))

vyle

Member
khổ thế đấy, nhìn thèm nhõ dãi mà hun cũng lén ắm nó ra chỗ khác mà hun 1 cái, bắt tay cô Zorba vì đồng cảnh ngộ này>:D<>:D<

MsCuteShark

Member
chị bà tụi nhỏ la hoài cái vụ hun hít đấy chứ, nhưng cứ lến hun cho đỡ ghiền thôi nhưng vẫn biết " giữ mình" em ơi:D:D
Hông có kìm lòng lại được trước những gương mặt đó phải không chị :">

vyle

Member
nhà mấy cục cưng trôi xa quá, sẵn mới có mấy tấm hình, mẹ Vy khoe bà con vậy

hai đứa đang nhòm gì thế?

nhìn con ngây thơ quá cơ

lăn lộn từ trên giường mẹ...

.... đếm thảm ...

Thằng này nịnh bà kinh khủng:

ngồi hóng bà xé cá nướng này:

măm cá này... ngon ghê nơi:

Gemma

Active Member
Chà, quả mông Tim bự gần bằng Bim rồi! Ka ka ka... Bữa nay chán gà nên Ma Ma tổng quản phải chuyển sang cá nướng hở? :D Mẹ Vy lo mà bảo vệ balls cho thằng con để còn làm sui gia đấy nhá >:D<:D:">:x

vyle

Member
Chà, quả mông Tim bự gần bằng Bim rồi! Ka ka ka... Bữa nay chán gà nên Ma Ma tổng quản phải chuyển sang cá nướng hở? :D Mẹ Vy lo mà bảo vệ balls cho thằng con để còn làm sui gia đấy nhá >:D<:D:">:x
thằng nhỏ chán gà, mama tổng quản sợ thằng cu sụt kí rồi lại mất lòng bà Gem vì chăm cháu không tốt, mama tổng quản giờ chăm cho thực đơn mấy nhỏ còn hơn chồng con nữa bà ơi:-??:-??:-??..... mẹ nó đang làm hết sức bảo vệ nòi giống thằng cu đây, không muốn nó tự kỷ giống chú Bim đâu:">:">:">

Linhmu_93

Active Member
lâu lắm mới thâý mẹ Vy up ảnh các con, Tim lớn quá rùi! Mặt dừ ghê ,hihi..... Mama Vy chiều Tim quá ha!

yumi

Member
trời đất, mẹ Vy đổ Fit đầy fit ra dĩa cho tụi nó ăn đó hả. Mà có ăn hết kô? Mỗi lần chị đổ 1 ít, tụi nó ăn hết mới đổ tiếp vì sợ để lâu bay mùi. Mà buổi sáng chị đổ có nửa bát hạt cho tụi nó ăn trưa, thế mà tối đi làm về tụi nó chỉ chén có 1 nửa bát. Không trộn whiskat vào là tụi nó ăn ít lắm.

vyle

Member
lâu lắm mới thâý mẹ Vy up ảnh các con, Tim lớn quá rùi! Mặt dừ ghê ,hihi..... Mama Vy chiều Tim quá ha!
thằng nhỏ là quý tử của bà đấy cô Linh, không ai bắt nạt được nó đâu... Vy bận làm bài quá nên ít săn ảnh tụi nó, thằng Tim mặt già chát, có khi còn hơn chú Bim nữa...;);)

trời đất, mẹ Vy đổ Fit đầy fit ra dĩa cho tụi nó ăn đó hả. Mà có ăn hết kô? Mỗi lần chị đổ 1 ít, tụi nó ăn hết mới đổ tiếp vì sợ để lâu bay mùi. Mà buổi sáng chị đổ có nửa bát hạt cho tụi nó ăn trưa, thế mà tối đi làm về tụi nó chỉ chén có 1 nửa bát. Không trộn whiskat vào là tụi nó ăn ít lắm.
bầy trẻ nhà em được cái ăn nhiều chị ơi, 1 dĩa cầy canin, 1 dĩa đầy cá nướng vậy mà qua đêm là sạch sẽ không còn gì, đến sáng em lại cho 1 dĩa hạt nữa đó... tụi nó vận động kinh khủng rồi còn đông đứa dành ăn nên ăn khủng khiếp, đó là lí do nhà em mau hết lương thực

Người ta bảo "của không ngon, đông con cũng hết" chứ huống hồ là cao lương hả mẹ Vy ^^ mẹ Vy và bà cháu thật kĩ để bầy (chứ không còn là 1 như hẹn ước ban đầu nữa =))=))=))) tam thê tứ thiếp của hot boy ở nhà bố Huy không có em nào phải ấm ức phân bì nghen :">:">:">

nhà mấy cục cưng trôi xa quá, sẵn mới có mấy tấm hình, mẹ Vy khoe bà con vậy

hai đứa đang nhòm gì thế?
Kim nhà này có triển vọng làm super cat model đấy chị ạ:)), chân dài miên man thế kia=)). Tim càng lớn nhìn mặt càng già nhỉ, không hồn nhiên ngây thơ như hồi ở nhà mẹ Gem:(. Mà cái vụ bảo vệ nòi giống thằng cu là phải quyết liệt vào đấy chị nhé, đẹp zai thế mà xiến ball thì phí lắm:(.

Gemma

Active Member
Thằng Tim này là anh Hai của lũ ginger mà, cho nên nhìn già chát nhất bọn! Bà cháu đang rối lên vì vụ thằng Út Quất bị bắt cóc mất rồi! Mong sao thằng cháu sớm về nhà... :(:)(:)((

vyle

Member
Người ta bảo "của không ngon, đông con cũng hết" chứ huống hồ là cao lương hả mẹ Vy ^^ mẹ Vy và bà cháu thật kĩ để bầy (chứ không còn là 1 như hẹn ước ban đầu nữa =))=))=))) tam thê tứ thiếp của hot boy ở nhà bố Huy không có em nào phải ấm ức phân bì nghen :">:">:">
bố Huy giờ ráng chăm bầy con gái ở nhà cho mạnh khỏe đi đã...có sức khỏe tốt mới mong con đàn cháu đống, mà bố Huy cũng dưỡng sức để lo cho bầy chàu sau này chứ

Kim nhà này có triển vọng làm super cat model đấy chị ạ:)), chân dài miên man thế kia=)). Tim càng lớn nhìn mặt càng già nhỉ, không hồn nhiên ngây thơ như hồi ở nhà mẹ Gem:(. Mà cái vụ bảo vệ nòi giống thằng cu là phải quyết liệt vào đấy chị nhé, đẹp zai thế mà xiến ball thì phí lắm:(.
cô Kim bay nhảy suốt ngày nên eo o dữ lắm, thằng Tim thì chị đang đấu tranh hằng ngày đây, mong bà cháu thương tình
Thằng Tim này là anh Hai của lũ ginger mà, cho nên nhìn già chát nhất bọn! Bà cháu đang rối lên vì vụ thằng Út Quất bị bắt cóc mất rồi! Mong sao thằng cháu sớm về nhà... :(:)(:)((
em nghe tin mà cũng rầu muốn chết,giờ mọi người đang mong tin thằng bé lắm ạh

Gemma

Active Member
Tìm thấy thằng bé Quất ở nhà hàng xóm rồi mẹ Vy ơi, mừng quá chừng luôn! Thế là lần off tới ở nhà mẹ Gem sẽ có mặt Út Quất chung vui với các anh chị của bé luôn <:p:D:x

vyle

Member
trời hỡi, em nghe tin này mà còn hơn trúng 10 tờ vé số nữa... vui quá, mừng cho thằng bé, mẹ Sophie và cả nhà ... bữa nào mẹ Gem phải nói mẹ Sophie khao cả nhà ăn vì tội làm cả nhà lo lắng đấy

Gemma

Active Member
Đúng rồi! Mẹ Sophie cũng tên Ngọc, lấy tên tiếng Anh chắc để cho chồng dễ gọi thôi. Hôm nào cả hai mẹ Ngọc sẽ trùng phùng một nhà, bắt mẹ Ngọc - Sophie khao một chầu mới được <:p:D:x

vyle

Member
hôm nay trưa nắng hai mẹ con bồng bế nhau sang thăm bố Huy và đàn con nhoi nhóc, ấn tượng đầu tiên khi vào gia trang nhà mấy bố con là : trời, đâu ra mà lắm mều thế này!!!:-ss:-ss:-ss
nhiều nhân khẩu là thế, vậy mà bố Huy còn tuyên bố rằng " nhà anh sẽ có tổng cộng 10 con mều":-o:-o:-o
sau đây là hình ảnh thằng con rể sang thăm nhạc phụ và vợ tương lai... thằng bé hiện giờ là khủng long khi qua nhà bố Huy đấy các mợ ạh;;);;)

Làm quen với Cun Cun này:

Tiếp theo là Tương Tương cũng ra " tiếp khách" phụ Cun Cun:

Hình hai vợ chồng thằng bé chụp cùng bố Huy đây ạh;;);;);;)

vyle

Member
Đây, con dâu em đây các cô các chú ạh, em bị con bé làm cho siêu lòng rồi, nhan sắc con bé lên hình bị dìm hàng tệ... em thề là ai chiêm ngưỡng con dâu cưng của em bằng xương bằng thịt là bảo đảm yêu con bé ngay từ cái nhìn đầu tiên:x:x:x.... em thèm bắt cóc Chi Chi làm của riêng lắm cơ<):)<):)

Được bố Huy quảng cáo cây cào mà bố Huy " khéo tay hay làm" làm 2 mẹ con mê chất ngất và đã được bố Huy hứa sẽ làm giúp 1 cây hoành tráng hơn thế 8->8->8->

P/s: con bé Chi Chi cũng dữ dằn lắm chứ chẳng vừa, nó dám uýnh thằng chồng nữa cơ đấy, mà em nhìn cái đám con cưng của bố Huy ngủ tập thể mà yêu không chịu nổi3:-O3:-O3:-O

MsCuteShark

Member
Bắt đền má Vy đấy! Ăn mảnh đi không rủ em út cùng đi chiêm ngưỡng mèo nhà bố Huy nhé :((

vyle

Member
người ta đi thăm con dâu của người ta mà lị... phải nói là mê ly đó nha mẹ Thủy