• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kim "Nhăn Nheo" hậu duệ của Peter và Money xin ra mắt cả nhà

Cuong_BD

[size=15pt]Sau bao ngày ấp ủ, ngày không ngủ ,đêm không yên,và h đã thực hiện được ước mơ. Xin ra mắt cả nhà sau khi rước về nhà và đặt tên là bé Kim( cả nhà gọi bé là Kim "Nhăn Nheo" ;D),bé là hậu duệ của Peter và Money,hiện bé được 52 ngày tuổi:
[/size]

Chunii

Hihi nhà bạn nhiều cún quá ha. Ảnh 2 đứa nó ngủ dễ thương lắm

cocker.fan

Active Member
Nhìn bức ảnh 2 em nó ngủ mà em lại nhớ trước em cũng cho 2 con bé nhà em ngủ vs nhau như thế :D bác có em Bulldog đẹp tuyệt!

hoangtonny

Dep............................................................................................................

minh3b

ban oi

cho minh hoi minh muốn mua mot em bull này thì mua o đâu,,yahoo: mỉnh3b.. có điều kiện thì 8tý nha

đúng là con của petter đẹp thật.....chúc mừng bạn đã sở hữu 1 em bulldog đẹp...cố gắn chăm sóc nhé

thân chào