• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kiềng đeo chân ....

anhtadien

Member
anh em làm ơn cho hỏi ở hà nội có bán kiềng không vậy
nếu bán thì đại chỉ ở đâu cho mình xin nhé mình nhờ người mua hộ
còn các bác trong miền nam giới thiệu ra nguyễn thị nhỏ
anh em làm ơn cho mình chính xác địa chỉ để mình nhờ người mua
một lần nữa cám ơn anh em giúp đỡ

thanhhaivs

Member
anh em làm ơn cho hỏi ở hà nội có bán kiềng không vậy
nếu bán thì đại chỉ ở đâu cho mình xin nhé mình nhờ người mua hộ
còn các bác trong miền nam giới thiệu ra nguyễn thị nhỏ
anh em làm ơn cho mình chính xác địa chỉ để mình nhờ người mua
một lần nữa cám ơn anh em giúp đỡ
Chào bạn, nếu bạn cần kiềng thì đầu tháng 1 mình vô sài gòn, bạn cần thì mình có thể mua giúp bạn kiềng chợ ở nguyễn thị nhỏ

anhtadien

Member
kiêng deo chân

Chào bạn, nếu bạn cần kiềng thì đầu tháng 1 mình vô sài gòn, bạn cần thì mình có thể mua giúp bạn kiềng chợ ở nguyễn thị nhỏ[/QUOT
cám ơn ý tốt của bạn mình có anh em trong đó mình muấn mua sớm
vì đầu năm mìnhcó vào nhưng vào đăcnông
mình muấn hỏi địa chỉ để nhờ thăng em nó mua cho ý mà nên mình muấn xin địa chỉ cụ thể để nó tìm cho dễ
rất cám ơn anh em

thanhhaivs

Member
Chào bạn, nếu bạn cần kiềng thì đầu tháng 1 mình vô sài gòn, bạn cần thì mình có thể mua giúp bạn kiềng chợ ở nguyễn thị nhỏ[/QUOT
cám ơn ý tốt của bạn mình có anh em trong đó mình muấn mua sớm
vì đầu năm mìnhcó vào nhưng vào đăcnông
mình muấn hỏi địa chỉ để nhờ thăng em nó mua cho ý mà nên mình muấn xin địa chỉ cụ thể để nó tìm cho dễ
rất cám ơn anh em
Bạn bảo anh em chạy ra đường nguyễn thị nhỏ, tphcm, sẽ thấy chỗ có bán chim bồ câu, hỏi chỗ đó hoặc loanh quanh đó sẽ có. Mình không nhớ rõ địa chỉ

thanhhaivs

Member
Hình như là số 43 nguyễn thị nhỏ tphcm hay sao ý,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

anhtadien

Member
Hình như là số 43 nguyễn thị nhỏ tphcm hay sao ý,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,[/QUOTE
cảm ơn nhé có thể ở quận mấy không hay tphcm chỉ có mỗi đường nguyễn thị nhỏ để cho dễ tìm ý mà

anhtadien

Member
Hình như là số 43 nguyễn thị nhỏ tphcm hay sao ý,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Khoen đeo chân Made in China: 3K/cái và 6K/cái

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 760x570 and weights 37KB.

Khoen chân được bán tại Shop Chị Yến -Nguyễn Thị Nhỏ Q.6 TP.HCM

anhtadien

Member
Khoen đeo chân Made in China: 3K/cái và 6K/cái

This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 760x570 and weights 37KB.

Khoen chân được bán tại Shop Chị Yến -Nguyễn Thị Nhỏ Q.6 TP.HCM

xin hỏi anh em kiềng sịn được chế tạo từ vật liệu gì vậy?
và kiềng chợ làm bằng chất liệu gì?
rất mong các bác có kiềng chỉ giáo

zongke

Member
nhôm và nhựa thôi anh. Bên trong là nhôm bên ngoài là nhựa :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Đúng rồi đó, có nhiều loại kiềng nhưng chủ yếu là nhựa-nhôm (plastic-aluminum), nhựa-nhựa (plastic-plastic).
ở Tp.HCM có thể tìm mua kiềng ở tiệm Chị Sáu Yến (Ngọc Yến - 43 Nguyễn Thị Nhỏ Q.6)

langtubienhoa

Mình ở Biên Hòa, muốn mua kiềng của hội, nhưng do số lượng ít nên không tiện đặt hàng, bạn nào đặt dư có thể để lại cho mình 10 kiềng được ko? Cám ơn ae trước