• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khuấy động phong trào - Tiện thể khoe cái chuồng mới :))

golden-sr

Member
Tình hình là dạo này trời lạnh, anh em có vẻ lười lười chém gió...
Em mới làm xong cái chuồng, chuẩn bị cho bọn nhóc mùa đông ấm áp nên up mấy cái ảnh lên cho vui. Mong là thời tiết sắp tới ấm áp để anh em còn gặp nhau.. Nhớ anh em lắm rồi :)) haha

golden-sr

Member
Cám ơn anh em :)) Anh Khánh : Còn phải tùy duyên anh ơi.. chưa nói trước được gì, thanks anh đã động viên :D @Sting123 : Mình mới làm thêm cái chuồng 2m2 bên trái thôi, vừa mua vừa xin ý mà :D Còn lại là cũ hết :D thanks

Hung.tinhyeu

Active Member
Cám ơn anh em :)) Anh Khánh : Còn phải tùy duyên anh ơi.. chưa nói trước được gì, thanks anh đã động viên :D @Sting123 : Mình mới làm thêm cái chuồng 2m2 bên trái thôi, vừa mua vừa xin ý mà :D Còn lại là cũ hết :D thanks

golden-sr

Member
Chú Hùng đẹp giai nhấn mạnh cái tai có ý gì đấy ạ =)) tai cháu tự cắt đấy ạ... đẹp không chú... Hợp với mặt nó không ạ =))

Khánh Nhữ

Active Member
Chú Hùng đẹp giai nhấn mạnh cái tai có ý gì đấy ạ =)) tai cháu tự cắt đấy ạ... đẹp không chú... Hợp với mặt nó không ạ =))
Sản phẩm cây nhà lá vườn, a còn lâu mới dám tự sướng như Cường :))