• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe em gấu xấu xí nhà em

can_508381

Member
Coi con đầu gấu nhà bạn xong thành đầu quẹo lun, hihi
Bạn xoay hình lại, up cỡ 800 600 cho dễ coi nha bạn
Thân!

Minh k bán bạn nhé.minh thích cho lên minh nuôi chơi từ nhỏ.post lên giao lưu ảe gạch đá thôi

Nào mấy bố có đi off thì hẹn ngày đi
Ông Beo Tô Hoàng hẹn anh em đi hôm nào cũng được đấy ......................

Nào mấy bố có đi off thì hẹn ngày đi
Ông Beo Tô Hoàng hẹn anh em đi hôm nào cũng được đấy ......................
Chiến thôi Ý ae thế nào cho tí thông tin những ai góp vui nào tôi tổ chức luôn.
Nhắn tin cho tôi cũng được 0904968686 Huy.

Ông Huy chủ trì đi nhé có tôi với ông với Blackwhite rồi rủ thêm mấy anh em Khánh Sơn Linh .... nữa là quá đẹp

Mấy bố này không nhiệt gì cả
Tôi lúc nào cũng được ko quan trọng......anh em rảnh lúc nào thì xào lúc đấy

kecodon

Member
chiến thôi anh em ơi...đã lâu phết rồi anh em mình chưa đi chém j cả.tiện đi chém tí giải sầu...hehe

duỵet đê các a ơi/a nào đẻ trước đứng ra chủ xị đê.nếu ko thì để em chủ nhà.đá sân hàng hương nhé các a.a huy thấy sao
;;)

dungpv

hôm nào cũng xin tham gia off cùng anh em. em đam mê chó phú quốc từ lâu nay xin ra nhập hội, em cũng đang nuôi 1 em đức cũng giống chó chủ topic. hôm nào show em sẽ dẫn em nó đi. hihi

Đã là cầu thủ chuyên nghiệp thì sân nào cũng được
Sân nào mà tầm giữa giữa là tiện nhất cho tất cả các anh em
Ông Beo Tô Hoàng đứng mũi chịu sào đê.................
@black @kecodon : các ông vote rồi là alo là đi đấy nhá đừng có bận rộn đấy

Đi đâu ma cho xa các huynh.chỗ e bia ngon ma rẻ.tiện các ngã đều đến .cứ thế ma quất thôi :)))