• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe cùng anh em và đánh giá dùm HAPPY nhà mình

ai-armani

Member
Chó đẹp nè.......cái đầu to đó bạn....nhớ update ảnh thường xuyên nhé

truongan

Member
Chó đẹp quá ngừơi chủ chó còn đẹp hơn hihi cho hỏi cha mẹ của chó là ai vậy anh

garywu0707

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hình chụp lúc HAPPY 3 tháng:love struck:

................................................................................................................................

..............................................................................................................................

................................................................................................................................

>:D<:love struck::)]:-c:day dreaming::love struck:Dog Eye
bulldog so cute ! i love it ! i don't know what 's misstake with my computer i can't type the vietnamese hix..................................

Vietpet mà, đâu phải Vietdog đâu mà đòi với hỏi.
vietpet hay vietdog cũng vậy mà bạn ai đánh giá dùm thì mình cám ơn ai không đánh giá cũng đâu có sao.sao lại phan biệt vietpet va vietdog để rồi so sánh,vậy bạn có phải là người yêu chó không?
Chó đẹp nè.......cái đầu to đó bạn....nhớ update ảnh thường xuyên nhé
thanks bạn rất nhiều mình sẽ up hình em nó thường xuyên.chân thành cám ơn
Cún đẹp quá!Nhưng cô chủ còn xinh hơn!!! ::) ::) ::)
hihihihihi thanks bạn

avadakedavra611

Cứ cho là mình không yêu đi hehe. Ai mà biết được hoho. Uhm, bạn nói đúng, cám ơn bạn. Nhưng mình anti-vp, biết sao được

đây là 1 số hình ảnh mới của happy gần 5 tháng các bạn xem đánh giá nhé

...........................................................................................................................

....................................................................................................................................

..................................................................................................................................

Cứ cho là mình không yêu đi hehe. Ai mà biết được hoho. Uhm, bạn nói đúng, cám ơn bạn. Nhưng mình anti-vp, biết sao được
oài có gì đâu mà bạn,ace cùng nhau chia sẻ ý kiến với nhau là đc.dù là anti hay fan thì cũng ko thành vần đề,miễn là bạn đã,đang và sẽ quan tâm đến vp là đc.tks bạn

Chó đẹp lắm bạn à!bé mới 3 tháng mà trông cứg cáp ấy."chủ của nó cũng đẹp nữa" :blusshing:

Chó bạn đẹp, mặt trung bình khá, nhưng bé cần tròn trịa hơn một chút nữa!
thanks bạn đã ghé qua.......mình đã cố gắn chăm cho bé tròn trịa lên rồi đó....nhưng không biết sao dạo này bé làm biếng ăn quá,,,,,,mình làm dũ mọi cách đề bé đẹp hơn nhưng bé làm biếng ăn quá....riết nãn nãn sao ý............:worried::worried:

một số hình ảnh mới của happy đậy.khoe với anh em tí

............................................................................................................................................................................................

...................................................................................................................................

thêm nữa nè anh em xem nhé

....................................................................................................................................

...................................................................................................................................

chúc các bạn mạnh khỏe...........thân chào nhé

hôm nay mới để ý thấy bài viết của mình mà tại sao thành bài viết của bạn ái vậy.rồi mấy tấm hình mình post lúc dầu cũng mất tiêu hết luôn.xin hỏi admin về vấn đề này