• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe BullDog ^^ !!!!

sau 1 tuần về nhà, em Bull nhà mình tăng gần 2kg ! Từ lúc bắt về là 4kg bây giờ đã >5kg rồi :D
bé Bull của mình càng lớn càng quậy kinh khủng :(( Mình có vài pic của em nó nè, các bạn cho ý kiến nhe, thanks :)

kelvin85

Chúc mừng bạn có 1 em bull xinh đẹp. Bạn mua ở đâu và bao tiền thế hả bạn hihihii

cái bắc ảnh đâu nhìn cô chủ và cún quấn nhau chưa kia ,chúc mưng chị vì đã có 1 em cún thật xinh

cám ơn các bro đã chia sẽ nha ^^ mình cưng em nó còn hơn bản thân mình nữa đó !

cám ơn các bro đã chia sẽ nha ^^ mình cưng em nó còn hơn bản thân mình nữa đó !
=D>=D> chúc mừng bạn có một em Bull thiệt đẹp nghen , chúc em nó mau ăn chóng lớn , lên tới 20 kg ngừng được rùi :D:D:)):))

Russia

em Bull của bạn đẹp thật đấy, thêm vài tháng nữa chắc chẳng bế bồng như thế kia được nữa đâu :) Cố chăm cho em nó hay ăn chóng lớn bạn nhé

cám ơn các bạn rất nhiều ^^ mình mua của anh TheQuang đó, vì mod không cho nói giá ở khu vực này nên bạn nào muốn mua thì liên lạc với anh ThếQuang để biết thêm chi tiết ^^^