• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn vện mới chào đời

s2tos2

Member
nhà mình có 1 đàn vện mới được ra lò cách đây 5 hôm,e nó được mùa đẻ nên đã ra được 9 e gồm có 1 bé gái và 8 thằng cu đẹp trai. Nay mình post lên chia sẻ niềm vui cùng mình :d,mình tên hiếu các bạn có chia sẻ riêng gì thì alo cho mình vào số 0936008988 nhé thank mọi người nhiều
và sau đây là hình ảnh cún mẹ và bầy con

singaboy

Member
Chúc mừng anh Hiếu, anh ở đâu vậy HN hay SG? Anh có hình chó cha ko? Thanks

Kem_Ốc_Quế

nhìn em chó mẹ hơi gầy, chắc sữa chăm con tốt quá, tôi nghiệp, bạn nhớ bồi bổ cho em ý nhá:D
chó con thì tuyệt vời rùi, mũm mĩm quá nhỉ :)

s2tos2

Member
mình ở hn các bạn nhé
ảnh chó cha chắc xin khất vài hôm nữa mình cho lên, đàn này giống hệt chó bố toàn vện đen
thank mọi người đã cho ý kiến

ganhdauphuquoc

mình ở hn các bạn nhé
ảnh chó cha chắc xin khất vài hôm nữa mình cho lên, đàn này giống hệt chó bố toàn vện đen
thank mọi người đã cho ý kiến
5 em vện Vàng giống mẹ , bác sai rồi nhé

phuhv

Member
Đàn cún dể thương thật!
Cho xem mặt bố tụi nhỏ đi bạn!

quanghuy2008

Có bán không anh ơi. Em đang tìm mãi mà không được em nào. Em o Bắc Ninh,nếu được em xin đặt 1 em đực vện nhé. Đồng ý thì cho em địa chỉ cụ thể em qua nhà làm việc ạ. Đang rất cần 1 em vện về nhà

s2tos2

Member
đàn cún nhà mình đã được 1 tháng tuổi rồi,xin khất đến ngày mai mình up ảnh chia sẻ cùng mọi người nhé.ai quan tâm thì liện hệ cho mình (ko tl tin nhắn) thank