• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe đàn Lab đen sinh 06/02/2013

labsaigon

Member
Đàn lab đã 48 ngày tuổi nhưng do bận quá giờ mới đem khoe với cả nhà. Bố màu chocolate, *** vàng ---> đàn con 7 bé thuần một màu đen, 3 girl 4 boy, rất đồng đều nên cũng khó phân biệt. Cân nặng hiện tại từ 4,3kg đến 4,65kg tùy bé.
Hình +18

Cả bầy (hình lúc 30 ngày) giờ thì quá nghịch nên kg thể chụp được cả bầy :)

Chân dung đại diện

Một vài hình ảnh khác

Cảm ơn ACE đã ghé thăm topic của mình.

labsaigon

Member
bạn cho mình xin giá 1 e đực vào inbox nhé ạ <3
Thanks bạn quan tâm, mình kg post lên mục mua bán nên bạn hỏi vậy cũng kg hay. Mình cũng đã từng bị xóa bài vì lý do nhạy cảm này nên ....

thanhcofer

Member
Thanks bạn quan tâm, mình kg post lên mục mua bán nên bạn hỏi vậy cũng kg hay. Mình cũng đã từng bị xóa bài vì lý do nhạy cảm này nên ....
Bầy mới của anh nhìn đẹp quá. À, có cái bảng màu phối giống chó mẹ và chó cha đó anh.

Peter Pan

Bạn ở Hà Nội hay Tp HCM vậy, nếu ở HN thì cho mình địa chỉ nhé, mình muốn qua thăm đàn cún của bạn.