• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe đàn cún mới của Sói

Lâu quá không tham gia viết lách trên diễn đàn được hôm rảnh rỗi chụp ảnh được mấy em cún con nhà mình xin up lên để anh em đánh giá nhé

F: Chijas Weiko
DKK 21002/2003, 20.11.2003, V20292, SchH3

M: Alissa von Modithor
2194247, 10.12.2006, P-F 4764, SchH3

phamhuyhoang

Active Member
con của em có trên hình này không anh ???em thấy con thứ 2 từ trên xuống của hàng dọc thứ nhất là có tố chất nhất anh ạ ^_^

con của em có trên hình này không anh ???em thấy con thứ 2 từ trên xuống của hàng dọc thứ nhất là có tố chất nhất anh ạ ^_^
Có đó anh đưa lên để cho chú chọn luôn trong này chỉ ko có con cái của anh chính thôi mai rảnh chạy qua anh đi nếu thích con thứ 2 thì sẽ đánh dấu cho em luôn

phamhuyhoang

Active Member
em chọn đầu tiên đấy anh nhé ^_^ anh mà cho ai chọn trước là em đến ôm hết đàn chó nhà anh lên nhật tân đấy ^_^anh chọn cho em con nào mặt đen nhất là được anh ạ

các bác xem em chọn con thứ 2 ở hàng dọc 4 con hoặc con đầu tiên của hàng 3con có được không ạ???

các bác xem em chọn con thứ 2 ở hàng dọc 4 con hoặc con đầu tiên của hàng 3con có được không ạ???
Theo em thì bác cứ đích mục sở thị, ưng em nào thì "xào" em đó là hay nhất chứ nhìn ảnh thì cũng chỉ đánh giá một cách chung chung thôi. Nếu có thể thì bác ôm cả đàn đi để không phải.......................... lựa chọn :)) vì nhìn em nào cũng đáng yêu cả:love struck:

phamhuyhoang

Active Member
thế thì làm sao mà có tiền mua chứ ^_^ hiện nay gia chủ vẫn chưa công bố giá cả nên chưa biết làm sao nữa^_^em chỉ dám chọn trước rồi sau này tính sau vậy ^_^

kevindangvn

Hôm trước mình có qua xem đàn chó của Khương công nhận là đạt chất lượng tốt, rất đều chó và lại rất lộc nữa nhiều mà lại toàn đực nữa(..hhè hè chủ nào tớ nấy). Chúc mừng ông Sói nhé!

Hôm trước mình có qua xem đàn chó của Khương công nhận là đạt chất lượng tốt, rất đều chó và lại rất lộc nữa nhiều mà lại toàn đực nữa(..hhè hè chủ nào tớ nấy). Chúc mừng ông Sói nhé!
Chất lượng thì theo em là rất ok rồi tuy nhiên về khoản lộc thì he he he....có lẽ phần này em phải nhường lại thôi :)):)):))

Đây là link về bố và mẹ của đàn chó:
bố các cháu đây ạ:
http://www.pedigreedatabase.com/gsd/pedigree/452461.html

Còn đây là mẹ các cháu:
http://www.pedigreedatabase.com/gsd/pedigree/578905.html

vusonsgs

Bác Sói ơi em ở Hà nội nghe tên bác đã lâu, xin cho em số ĐT để em đặt gạch 01 trong số GSD con của Bác được ko?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

thanks em, vẫn nhớ chứ bữa nào rảnh rỗi lên hà nội alô anh nhé nhưng lần tới chú phải uống ác ác tý nkẻo uống 1 mình buồn lắm
Vâng nhất trí,chắc ra giêng ấm áp em lên HN chơi kiểu gì cũng alo cho anh.hì hì

Chúc mừng bác Sói đã có được 1 lô sản phẩm đúng chuẩn Đức (cha mẹ đều là chó giống cả :D) hi vọng giá cả cũng thật chuẩn để cho anh em đan mê GSD cũng được thỏa mãn bác nhỉ :)) Mà ước gì có thể làm giấy tờ cho tụi này thì chắc hẳn ko thua kém gì bọn bên Đức :D

Chúc mừng bác Sói đã có được 1 lô sản phẩm đúng chuẩn Đức (cha mẹ đều là chó giống cả :D) hi vọng giá cả cũng thật chuẩn để cho anh em đan mê GSD cũng được thỏa mãn bác nhỉ :)) Mà ước gì có thể làm giấy tờ cho tụi này thì chắc hẳn ko thua kém gì bọn bên Đức :D
cần gì ước bác ơi em đang tiến hành làm các thủ tục để đàn cún được công nhận và có pidegree đàng hoàng

Jecky

Member
Bác soi cho thông tin khai sinh của các cháu nó đi ạ. Up luôn hìnhmới cho anh em chiêm ngưỡng với.