• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khj con zai mặc váy !!!

audy224

Member
Mum nhà em tuy không phải là hot boy :worried: nhưng mà vẫn rất nổi bật trước các bạn khác bởi đâu phải bé trai nào cũng dám mặc váy như Mum đâu hi hi :blusshing: ! phải chăng đây bí quyết quyến rũ con gái chăng .=))

Tuy là bé trai nhưng từ nhỏ đã biết ra trận đánh giặc rồi nha ... ngày nào cũng chiến đấu với anh lu( con chó nhà em )! Mọi người thấy Mum dũng cảm không nào , nhưng mà chiêu thức chủ yếu của Mum khi chiến đấu chỉ là ăn vả thui ... Lu chưa kịp động vào người Mum đã lăn quay ra nhà ăn vả rồi.
Mong mọi người cho Mum kết bạn với nha ... ;;)

:love struck:

phenmaleat

Active Member
bạn ơi có thể cho tớ gửi con miu nhà tớ được không nó đang gọi đực.có gi bạn nhắn tin cho tớ nhé.0973.345.776

audy224

Member
mum mới được hơn 6 tháng bạn ạ ! không biết là đã .... được chưa ! nếu được thì ok thôi
hj` tiện post thêm mấy hình mới của mum luôn

:love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: :love struck: