• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khi nào Malinois được tất cả mọi người VN biết đến như Béc giê Đức

minhcuong

Active Member
....
Giới thiệu về dòng malinois thì chắc không cần phải nói nhiều với bạn nữa, tùy vào quyết định và điều kiện của bạn nữa thôi. Tham gia đi cho vui...:)
Báo cáo pet_lovervn,

Member Trần Tuấn Anh biết Malinois từ lâu rồi, tham gia huấn luyện Malinois thế hệ đầu tiên ở Hà nội, trước cả Animal Rescue. Do đó chỉ còn vấn đề thời gian và không gian thôi.... :)

2man

Sau một thời gian nghiên cứu, tìm hiểu các bài viết trao đổi của các anh em trên diễn đàn hôm nay tôi chính thức đặt hàng bác Vanglai123 một đứa con trong đàn mới sinh của Cya. Hy vọng với nỗ lực tham gia dạy dỗ và đào tạo con chó của mình sẽ đóng góp một phần nhỏ vào sự phát triển của Mali tại VN. Và tôi hy vọng thêm rằng nếu việc nuoi dậy đứa con đầu lòng này thành công thì sẽ nuôi tiếp một em thuộc dòng đại nhà bác Hoan hehhe.Rất mong nhận được sự ủng hộ của các anh em trong CLB.

tran van hoan

Active Member
Sau một thời gian nghiên cứu, tìm hiểu các bài viết trao đổi của các anh em trên diễn đàn hôm nay tôi chính thức đặt hàng bác Vanglai123 một đứa con trong đàn mới sinh của Cya. Hy vọng với nỗ lực tham gia dạy dỗ và đào tạo con chó của mình sẽ đóng góp một phần nhỏ vào sự phát triển của Mali tại VN. Và tôi hy vọng thêm rằng nếu việc nuoi dậy đứa con đầu lòng này thành công thì sẽ nuôi tiếp một em thuộc dòng đại nhà bác Hoan hehhe.Rất mong nhận được sự ủng hộ của các anh em trong CLB.

Chào mừng bạn đã tham gia chính thức vào clb malinois vietnam .

Trân trọng .