• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khởi động Festival 2010 mừng đại lễ 1000 năm Thăng Long

hoangtkv

Active Member
Sắp rồi đấy ,mọi người đều thấy sức nóng của Festival 2010 bắt đầu hừng hừng rồi ,chắc là sau vụ đấu giá thành công BTC sẽ mời tất cả các thành viên trong BTC và các bạn thành viên nhiệt tình ngồi với nhau bàn kế hoạch và phân công công việc cụ thể đó:D
Tại bác Cầu Kỳ cho anh em khởi động sớm quá nên là anh em nóng hừng hực xong lại nguội xuống vì phải chờ :D. Em cũng mong sớm được tụ họp cùng các anh để nghe phổ biến chương trình lắm rồi.

Heavy

Em đăng ký thành viên trên vietpet nhưng ít online và tham gia hoạt đông.Festival em cho cún nhà em đi chơi được không ạ?Có phải đóng góp kinh phí không ạ?

N.K.A

Member
Chúc cộng đồng ace vietpet sức khỏe dồi dào, chung sức cho một Fesival VP 2010 thành công mỹ mãn.

Vipz.14

Member
Cháu người ngắn, vai hẹp, chân nhỏ, tay nhỏ, cái thân cũng nhỏ... Cháu giúp gì được các bác nhỉ >"< Tủi thân quá .. Hè này cháu có đi tập boxing đó nhưng mà bị cái bao cát nó đè bẹp dí luôn rồi >"< Làm sao mà luyện được thể lực như người lớn nhỉ :(( Thật là ....

Hic hic hic. Hức hức. Hức hức. :(:)(:)((

Hề hề. Cháu đợt này rủ theo nhiều bạn bè lắm đó. Các bạn cháu không phải ai cũng nuôi cún mìu, nhưng mà đều yêu động vật nói chung cả, lại có tham gia hoạt động tình nguyện nhiều, biết đâu đấy có thể ít nhiều quảng bá thêm về Festival, về Vietpet cũng như bảo vệ động vật ... Chúng cháu là thành viên Hớn cả mà :]

Chúc Vietpet Festival 2010 thành công rực rỡ.

phamhuyhoang

Active Member
tiểu đội trưởng hớn nhớ lôi kéo thêm bạn Quang ở Cần thơ đi cùng cho vui nha ^_^

Scoobydoo

Member
festival sắp đến rồi, đúng là không hạn chế loại thú cưng nào, nhưng các bạn đừng mang bọ chét Cảnh, Rận Cảnh và Ve cảnh đến nhé.

ngoclap68

Member
festival sắp đến rồi, đúng là không hạn chế loại thú cưng nào, nhưng các bạn đừng mang bọ chét Cảnh, Rận Cảnh và Ve cảnh đến nhé.
mang rắn, chăn, bọ cạp được không bạn
nhà mình đang nuôi 5 em cá giò 17 Kg to như con cá heo không biết mang lên để đâu nhỉ
cả Vic(rùa biển) nữa chứ:))

Em mới tham gia VP nên chưa biết gì về hoạt động Festival này cả. Bạn nào biết nhiều xin chỉ giáo về tình hình đăng ký và đóng phí với ạ

ben_58

Member
Còn 5 hôm nữa là đến Festival rồi,mọi người chuẩn bị sắm sửa sữa tắm dầu thơm nước hoa cho các cháu để chuẩn bị cho Đại Lễ đi thôi!

mình là mem mới tham gia diễn đàn dù đã theo dõi vp từ lâu rồi , mình hiện h ở nhà cũng có 1 con cún con nên lần này rất hy vọng đc dẫn em nó đi chơi , cho mình đki và xin hỏi địa điểm và hình thức cũng như lệ phí tham dự .

KimCuong

Active Member
Theo thông báo, đoàn Vietpet Hải Phòng sẽ có mặt tham dự Festival khoảng 20 thành viên. Một số đoàn ở các Tỉnh đang chốt lại danh sách thành viên về tham dự Festival Vietpet 2010 này.

Trân trọng được đón tiếp!

KimCuong

Active Member
đoàn quảng ninh 15người anh ạ ^_^ 15 chú cún tham gia ^_^
Nhiệt liệt chào đón anh chị em, quân số càng đông sẽ càng vui kể cả người lẫn pet. :D

Theo thông báo, Festival Vietpet 2010 này sẽ có màn trình diễn thả 100 con chim bồ câu do Câu lạc bộ Bồ câu Hải Phòng biểu diễn.

Chúng ta cùng chờ xem nhé! :wel:

Hôm đó vào chủ nhật, có bận chút công chuyện nhưng cũng cố gắng đi tham dự cho đông vui, tiếc là không đưa đựơc em Dob và em mèo nhà em đi được...Các bác nếu tổ chức thể thao thì cho em xin 1 chân nhé....Chúc hội nghị thành công rực rỡ.....:p

Phi Anh

Member
Nhiệt liệt chào đón anh chị em, quân số càng đông sẽ càng vui kể cả người lẫn pet. :D

Theo thông báo, Festival Vietpet 2010 này sẽ có màn trình diễn thả 100 con chim bồ câu do Câu lạc bộ Bồ câu Hải Phòng biểu diễn.

Chúng ta cùng chờ xem nhé! :wel:
Với số lượng chim nhiều thế này, mong BTC anh Hoàng Hùng bố trí cho nhiều thành viên nữ được tham gia thả chim với nhé :D. Festival Vietpet 2009 chỉ có mình Mod Phù Dung là nữ :p, Festival GSDVN 2010 vừa qua cũng chỉ có 1 bé học sinh nữ đại diện :-bd.

Chúc Festival Vietpet 2010 thành công rực rỡ! >:D<

hai198x

Member
em hay theo dõi diễn đàn nhưng ít post bài ngày mai em cũng xin tham gia cùng con John nhà em :)
Mong Festivan thành công tốt đẹp
P/S : Em cũng rất mê chó mà mới nuôi đc 5 con ít quá :( tính nuôi thêm 2 em nữa mà chưa có tiền mua :((

DuyRio

Member
cho em hỏi tí ạ! nhà em có 1 vé mời festival nhưng đắng sau ghi địa điểm ở sân bóng Phúc xá. Thế cuối cùng là sân Phúc xá hay Quảng An thế ạ??