• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khỏa thân & nghệ thuật .

CookySaigon

Member
.photobucket.com/albums/hh274/mephuong1012/tn_veho11.jpg[/IMG]

Hihihihi.....nhìn em Cọp này Xinh thế....yêu yêu yêu quá nhể Bác ạ....:love struck: .....chiếc mũi xinh hồng hồng.....nhìn muốn muốn..........."bóp mũi" phát ....:)) ......thích quá nhìn mãi .......;).;).;) Nếu con Cọp nào cũng vầy....em Ứ sợ......

nh0kkUn

Member
.photobucket.com/albums/hh274/mephuong1012/tn_veho11.jpg[/IMG]

Hihihihi.....nhìn em Cọp này Xinh thế....yêu yêu yêu quá nhể Bác ạ....:love struck: .....chiếc mũi xinh hồng hồng.....nhìn muốn muốn..........."bóp mũi" phát ....:)) ......thích quá nhìn mãi .......;).;).;) Nếu con Cọp nào cũng vầy....em Ứ sợ......
Bác Cooky này... thiệt tình.
Nhưng công nhận người này làm hay nhỉ, lúc đầu em nhìn ở dưới thì chỉ thấy 1 người ai ngờ lên đầu xem thì tới 3 người.
Đẹp+ hay quá

Louis

Member
tưởng hổ mũi phải đen đen chứ :)) chắc ông họa sĩ kia vẽ nhầm rồi :))

Cunbe

Nếu k nhìn từ lúc đầu thì khi nhìn tấm mũi hồng gần cuối cũng k nhận ra đó là vẽ nữa! Khâm phục tài năng quá