• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khơi đậy niềm đam mê Labrado! (HN và khu vực phía Bắc)

titti

Member
Đây là em lab nhà mình đây. Lab rất dễ dạy vì chỉ số IQ cao mà một phần nữa là nhờ cái tính háu ăn nên rất dễ dụ hihihi...

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FvKwAvV0_Fc[/YOUTUBE]

titti

Member
mình có nên trước hết lập một nhóm Lab ko nhỉ và cả Hội những người yêu lab nữa???

trunglndt

Member
Đầu tiên chỉ dám nghĩ đến nhóm yêu lab thôi! khi thanh công rùi mình sẽ thành lập hội thôi.

phamgiaha

Cần giao lưu Lab tại Công viên Thống Nhất (đảo Dừa - cây Đa Bác Hồ) vào các buổi chiều từ 17h dến 19h. Hiện tại đang có 4 em thường xuyên có mặt. ;;)

trunglndt

Member
Cần giao lưu Lab tại Công viên Thống Nhất (đảo Dừa - cây Đa Bác Hồ) vào các buổi chiều từ 17h dến 19h. Hiện tại đang có 4 em thường xuyên có mặt. ;;)
Tất cả các buổi chiều hả bác! e ở hơi xa cv nên di off vào ngày cn hơi khó khăn!

kuvit

nhà e ngay gần cv mà ít khi vào đấy quá :((...tại lab nhà e nghik lắm, và đặc biệt khác vs các lab khác nên k ra đc chỗ đông người để thả cho cún chạy =((

Amateur_

Member
Hay 8->8->8->8-> Chó khôn ..................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dragon82

Member
nhà e ngay gần cv mà ít khi vào đấy quá :((...tại lab nhà e nghik lắm, và đặc biệt khác vs các lab khác nên k ra đc chỗ đông người để thả cho cún chạy =((
bạn nên cho e nó chơi ở c viên với chó khác để tăng khả năng hòa đồng, cún nào mới ra cũng đều sợ sệt nhưng chỉ cần 3,4 buổi là chạy khắp nơi hòa đồng ngay ;)

Hungqn1988

Xin chào cac bạn La fan của labrador!

Mình co chú Lab 4 tuổi. Tôi muốn giao lưu Hoc hỏi knghiem về nuôi dậy Lab mong đươc off các fan lab.

Thân

kuvit

bạn nên cho e nó chơi ở c viên với chó khác để tăng khả năng hòa đồng, cún nào mới ra cũng đều sợ sệt nhưng chỉ cần 3,4 buổi là chạy khắp nơi hòa đồng ngay ;)
lab mình k phải sợ sêt.... mà là đầu gấu, hơi dữ.... k thik trẻ em ( chắc hồi bé bị trẻ e trêu nhiều nên bh lớn thành ra ghét --> cắn trẻ con ), lab nhà e lại còn bít trông nhà, thấy ng lạ là sủa ---> nhiều lần thả ra chơi, thấy ng đi qua là toàn sủa :((

kuvit

Xin chào cac bạn La fan của labrador!

Mình co chú Lab 4 tuổi. Tôi muốn giao lưu Hoc hỏi knghiem về nuôi dậy Lab mong đươc off các fan lab.

Thân
đực hay cái hả bác.... hôm nào tụ tập đi thôi <:p<:p

kuvit

tình hình có vẻ đông đảo r đó, hôm nào lab nhà ta off đi mọi người

trung93

nhà mình hay off ở đâu hả anh em cũng muốn học 1 chút kinh nghiệm về dạy chó:)

XL6789

Mong sớm được giao lưu cùng mọi người. up cho phong chào lên cao nao ae.

Tony_Nghia

Member
Anh chị nào có Lab đực ( màu gì cũng ok ạ) đến tuổi làm bố thì cho phép em đặt vấn đề với ạ.
LAb cái nhà bạn em đang đến kì rồi mà chưa tìm được chồng.
Có gì anh chị pm sdt 094 2378907.