• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khơi đậy niềm đam mê Labrado! (HN và khu vực phía Bắc)

trunglndt

Member
Trong quá trình tham gia và tìm hiểu diễn đàn thì e thấy các bác rất hay offline riêng các loại với nhau. Nên hôm nay e mạo muội lập một topic riêng để mong muốn những bác yêu lab như e cũng có một buổi off như vậy!:x:x E mong các bác ủng hộ e! E hy vọng sẽ có một buổi off trong tgian gần nhất!
E xl vì mạng yếu không up đc ảnh của lab nhà e! e hẹn lần tới nhé!
Yahoo của e: trungnguyenhai920@yahoo.com
Các bác ủng hộ e nhé! các bác đắng ký để lúc nào đủ đk thì ae mình off luôn!

dragon82

Member
Mình cũng nuôi lab, và rất thích vụ đi off với đk ko quá xa nhà <5km, trong khoảng gần Hồ Gươm, công viên Lê nin là tốt nhất
Hy vọng sớm đc đi off

kuvit

chả thấy ai muốn off nhỉ...bn lab đâu hết r... nếu có thì e dk 1 suất nhé. e để lại số đt luôn, có j alo cho em... 01226472477, 01228462466 ( cún tên Sam )

trunglndt

Member
Có rất nhiều người chơi lab. Mà sao khu vực lab và gold vẫn ảm đạm, không sôi nổi vậy nhỉ. Mọi người để lại sđt và địa chỉ để ace off một hôm. Nếu có điều kiện ae mình mang chó theo đi picnic or cắm trại. Như vậy phong trào trong 4room lab & gold mới mạnh đc.

kuvit

gold thì bác ạ... lab mới là đáng buồn =((... e contact ở trên r bác nhe ;)

trunglndt

Member
Xin lỗi các bác! Hứa hẹn up ảnh e nó mà giờ mới đưa lên đc.
E đã tìm hiểu rùi! có rất nhiu người nuôi lab nhưng đa số là tây nên họ không lên diễn đàn để thúc đẩy niềm đam mê lab! E xin man phép đưa e lab nhà e lên đê nâng cao tinh thân chơi lab của ae! và rất mong giao lưu với các bác:

Hôm đây đưa đi tắm đc 3 e.Nên chốt hạ!

dragon82

Member
lập hội những người yêu lab thôi
đăng ký luôn: yahoo: tonyde_long
mà bác thích off ở khu nào vậy?

P/S: lab của bác rất đẹp

titti

Member
em cũng có một em lab đã được gần 3 tuổi, tên Robby. Nhưng tiếc là ko ở VN, xa quá. Chắc phải 2 năm nữa mới đón ku cậu về VN hẳn được.
NhưngTháng 11 này em định về VN đón 1 em lab về nuôi ở nhà cho bố mẹ, bác nào biết chỗ tin cậy chỉ em với. Em mới liên lạc bên chú Trung AC và có nghe nói tháng 11 này bên chú có thể sẽ có một đàn lab mới sinh, bác nào đã từng qua bên chú Trung hoặc có kinh nghiệm gì ở VN chỉ em với. Em chưa nuôi chó ở VN bao giờ, nghe nói các bé dưới 2 tuổi hay dễ ốm lắm. Em sẽ ở VN khoảng 3 tháng cho em lab cứng cáp và dạy những cái cơ bản rồi mới đi. Nếu off trong khoảng tháng 12 -> tháng 3/2012 thì mọi người ới em với nhé.

FB của em : Le Nguyen (titti131@gmail.com)

Cheers!

trunglndt

Member
em cũng có một em lab đã được gần 3 tuổi, tên Robby. Nhưng tiếc là ko ở VN, xa quá. Chắc phải 2 năm nữa mới đón ku cậu về VN hẳn được.
NhưngTháng 11 này em định về VN đón 1 em lab về nuôi ở nhà cho bố mẹ, bác nào biết chỗ tin cậy chỉ em với. Em mới liên lạc bên chú Trung AC và có nghe nói tháng 11 này bên chú có thể sẽ có một đàn lab mới sinh, bác nào đã từng qua bên chú Trung hoặc có kinh nghiệm gì ở VN chỉ em với. Em chưa nuôi chó ở VN bao giờ, nghe nói các bé dưới 2 tuổi hay dễ ốm lắm. Em sẽ ở VN khoảng 3 tháng cho em lab cứng cáp và dạy những cái cơ bản rồi mới đi. Nếu off trong khoảng tháng 12 -> tháng 3/2012 thì mọi người ới em với nhé.

FB của em : Le Nguyen (titti131@gmail.com)

Cheers!
Chó của bạn đẹp lắm. Mình cũng thích có một e màu đen! 2 e của mình cũng vừa đc mang từ bên Anh về đc 5 tháng. Hôm qua vừa đưa e màu vàng đi lấy giống của một người tây cũng mang sang VN nuôi. 2 tháng nữa là sẽ đc đón đán baby mới rùi. Nếu quan tâm thì hôm nào về nước chúng mình giao lưu.
Đang chờ ae lab đông một chút để off với nhau.
Ae ủng hộ nhiệt tình nhé! :x:x:x:x:x:x

titti

Member
Chó của bạn đẹp lắm. Mình cũng thích có một e màu đen! 2 e của mình cũng vừa đc mang từ bên Anh về đc 5 tháng. Hôm qua vừa đưa e màu vàng đi lấy giống của một người tây cũng mang sang VN nuôi. 2 tháng nữa là sẽ đc đón đán baby mới rùi. Nếu quan tâm thì hôm nào về nước chúng mình giao lưu.
Đang chờ ae lab đông một chút để off với nhau.
Ae ủng hộ nhiệt tình nhé! :x:x:x:x:x:x
ui.... nghe bạn nói mà thích quá. Robby cuả mình thì chưa về VN ngay được. Nhưng khoảng tháng 11 này mình về VN cũng muốn đón một em Lab về nhà để em trai cùng bố mẹ mình nuôi cho có thêm người bạn bốn chân ở nhà. Nếu lúc đó bạn có ý định bán em puppy thì ới mình nhé. ^___^. Thx bạn nhiều :)

trunglndt

Member
ui.... nghe bạn nói mà thích quá. Robby cuả mình thì chưa về VN ngay được. Nhưng khoảng tháng 11 này mình về VN cũng muốn đón một em Lab về nhà để em trai cùng bố mẹ mình nuôi cho có thêm người bạn bốn chân ở nhà. Nếu lúc đó bạn có ý định bán em puppy thì ới mình nhé. ^___^. Thx bạn nhiều :)
Hi. Ok lun! Mình cũng đang lo lắng vi chắc 20 hôm nữa e màu socola la mình cùng đi lấy đực nốt! Nhà mình cuối năm nay chắc sẽ vui lắm đây! nếu về nước mà rảnh thì qua nhà mình giao lưu nhé! Mình còn kém trong vấn đề nuôi lab lắm. Mong bác chỉ giáo cho e ít.

trunglndt

Member
3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O Có 7 bác đăng ký nuôi lab rùi! Các bác ủng hộ nhiệt tình nào!3:-O3:-O3:-O3:-O:x:x:x:x:x:x