• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Không thể bỏ qua dịch vụ tắm cho chó mèo tại Pet Mart Nguyễn Văn Cừ

Bạn là người yêu chó mèo, bạn mong muốn chăm sóc cho chúng thật tốt. Người ta cũng hay có câu: "Chó là người bạn trung thành với con người" và "Mèo thường được coi là chảnh chọe, được con người hầu hạ và chúng nghĩ chúng là bà hoàng". Nếu đã như vậy thì hãy cứ coi như chúng là những đứa con bé bỏng của mình mà toàn tâm toàn ý chăm sóc chúng thật tốt. Ai cũng đều vậy khi được chăm sóc cẩn thận, kỹ lưỡng thì tất cả đều cảm thấy có tình cảm và yêu quý người chăm sóc cho mình. Chó mèo cũng không phải là một ngoại lệ. Các bạn hãy lên mạng và thử tìm kiếm từ pet mart thử xem, bạn sẽ hoàn toàn bất ngờ.

Nếu bạn ở khu vực quận Long Biên, là khu vực đang được quy hoạch và sẽ được phát triển hơn trong thời gian sắp tới. Chính vì đang được quy hoạch nên những cửa hàng về các dịch vụ ăn uống, siêu thị...vẫn còn rất ít chứ chưa nói đến những cửa hàng cung cấp các dịch vụ, đồ dùng cho chó mèo. Biết được những ưu và nhược điểm về khu vực nên Siêu thị thú cưng Pet Mart đã có mặt tại pet mart nguyễn văn cừ với nhiều dịch vụ khác nhau để phục vụ mọi khách hàng. Địa chỉ cụ thể của cửa hàng tại 226 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.

Tại đây chúng tôi cung cấp dịch vụ tắm cho chó mèo bảo đảm thú cưng của các bạn sẽ sạch sẽ, thơm tho suốt ngày dài hoạt động. Chúng tôi luôn sử dụng những loại sữa tắm uy tín, chất lượng hàng đầu chuyên được sử dụng cho chó mèo của các thương hiệu nổi tiếng như TRixie, Joyce & Doll,... Bạn chỉ cần đem chó mèo cưng của các bạn đến cửa hàng, mọi viecj còn lại cứ để nhân viên lo. Đến giờ hẹn các bạn có thể đến đem thú cưng về là được.