• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kentucky nhà mình!

mr_hung

Member
Mình cũng mới nuôi giống này, nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mọi người cùng tham góp ý nhé!:)

lambeckham

Active Member
em nó mầu mảng đẹp lắm lớn nhìn đẹp lắm đây...............chúc bé hay ăn nhanh nhanh lớn nhá

mr_hung

Member
chào anh Lâm, tiếc quá hôm trước không mang được em bully cái của anh về!
mọi người trong diễn đàn có nhiều kinh nghiệm về cách nuôi và chế độ luyện tập cho bully, thì chỉ cho mình nhé! vườn nhà mình rộng, nhưng chỉ biết mỗi cách luyện tập là thả cả ngày chạy nhảy với mấy con chó cỏ.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Theo ý kiến chủ quan của mình thì bạn cứ cho nó giỡn thoải mái với mấy chú cho cỏ trong vườn là ổn và cho ăn uống thật tốt thôi, còn không nhất thiết phải tập tành gì đâu bạn. Chúc bạn thành công!

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chào bạn anh lâm đang sở hữu 2 bully cái cua? đàn nha trang mình có 1 bé và 2 bé nũa cũng chơi cùng hội với anh lâm luôn co' gi` ban liên lạc với mình SDT 0984886606

đây là cả đàn lúc nhỏ

mr_hung

Member
chào bạn anh lâm đang sở hữu 2 bully cái cua? đàn nha trang mình có 1 bé và 2 bé nũa cũng chơi cùng hội với anh lâm luôn co' gi` ban liên lạc với mình SDT 0984886606

đây là cả đàn lúc nhỏ
Anh em mình tổ chức off một buổi đi bạn, cuối tuần tời chẳng hạn. các bạn cứ chủ động về thời gian về địa điểm, phải đống góp như thế nào cùng báo cho mọi người. tất cả vì phong trào nuôi bully nhỉ:D

anh_8xlx

Anh em mình tổ chức off một buổi đi bạn, cuối tuần tời chẳng hạn. các bạn cứ chủ động về thời gian về địa điểm, phải đống góp như thế nào cùng báo cho mọi người. tất cả vì phong trào nuôi bully nhỉ:D
bọn mình thì thế nào cũng được bác lâm đứng ra tổ chức đi

anh_8xlx

thế bác lâm định off theo kiểu gia đình hay la off vs 1 số anh em bully khác

em này mình bán vào sài gòn nhưng không ngờ bây giờ lại ở hà nội.xin chúc mừng bạn,cố gắng chăm tốt nhé.thế là đàn bully đầu tiên sinh sản tại nha trang lại có hộ khẩu hà nội hết rồi