• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ken và con gái

mưa gió ngồi buồn làm mấy kiểu anh của 2 bố con nhà KEn và Cam cho AE xem cho vui :D:D:D:D:D:D:D:D:D

/albums/zz5/socandsi/IMG_2363_zpsa4718874.jpg[/IMG][/URL]

/media/IMG_2353_zps5ee3ad81.jpg.html]
[/URL]

Bố con nhà ken đẹp thật.a hoàng có nhiều cún đẹp thế.a hoàng để lại cho e con bé con nhé???8->

Bố con nhà ken đẹp thật.a hoàng có nhiều cún đẹp thế.a hoàng để lại cho e con bé con nhé???8->
con này anh để lại nuôi thanh à, em chờ thêm mấy tháng nữa đàn nhà em ra đời thì tha hồ lựa chon mà

Em cũng nghĩ là a hoàng để nuôi mà,nhìn con bé nó đẹp thế cơ mà:D:D.e cũng đang mong bôp nhà e có đàn con đẹp zai giống bố lắm8->8->8->mà mấy bữa trước e tới có thấy con bé con đấy đâu nhỉ???

Em cũng nghĩ là a hoàng để nuôi mà,nhìn con bé nó đẹp thế cơ mà:D:D.e cũng đang mong bôp nhà e có đàn con đẹp zai giống bố lắm8->8->8->mà mấy bữa trước e tới có thấy con bé con đấy đâu nhỉ???
uh mấy bữa trước em này ở bên nhà bạn định để cho nó nuôi cho bớt quân số đi nhưng nó lại ko chăm được lên lai phải mang về nuôi tiếp em à

để em chăm bớt cho;;);;);;).bé mà ở với em thì bác cứ yên tâm:x:x:x.bác nuôi nhiều vậy e thấy vất vả lắm:-/:-/:-/

giống bố hay giống mẹ thì bây h khó nói lắm em à,chờ thêm 3 tháng nữa sẽ biết rõ nhưng anh nghĩ là giống bố